หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตDM2T0100
รหัสสินค้า4718699
Product RangeDM Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
10 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
10 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB828.930 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB828.93
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตLOVATO ELECTRIC
Product RangeDM Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Turns Ratio100:5
Inductance-
Primary Current100A
ET Constant-
Frequency Range50Hz to 60Hz
DC Resistance Secondary0
DC Resistance Primary0
Transformer MountingDIN Rail
Transformer TerminalsFast-on
SVHCNo SVHC (21-Jan-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Turns Ratio
Primary Current
100A
Frequency Range
50Hz to 60Hz