หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตSJ6008D1RP
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3997062RL
เทปตัด3997062
Product RangeSJxx08xx Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
2,497 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB76.01 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB76.010 |
| 10+ | THB49.140 |
| 100+ | THB33.750 |
| 500+ | THB33.070 |
| 1000+ | THB32.390 |
| 5000+ | THB31.820 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตLITTELFUSE
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3997062RL
Product RangeSJxx08xx Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Peak Repetitive Off State Voltage600V
Gate Trigger Current Max6mA
Average On State Current5.1A
On State RMS Current8A
Thyristor Case StyleTO-252 (DPAK)
No. of Pins3Pins
Peak Non Repetitive Surge Current83A
Holding Current Max20mA
Gate Trigger Voltage Max1.5V
Operating Temperature Max150°C
Thyristor MountingSurface Mount
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Peak Repetitive Off State Voltage
600V
Average On State Current
5.1A
Thyristor Case Style
TO-252 (DPAK)
Peak Non Repetitive Surge Current
83A
Gate Trigger Voltage Max
1.5V
Thyristor Mounting
Surface Mount
MSL
MSL 1 - Unlimited
Gate Trigger Current Max
6mA
On State RMS Current
8A
No. of Pins
3Pins
Holding Current Max
20mA
Operating Temperature Max
150°C