หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตIXGN320N60A3
รหัสสินค้า4748329
Product RangeGenX3 Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
296 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
296 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB1,693.140 |
| 5+ | THB1,523.820 |
| 10+ | THB1,433.520 |
| 50+ | THB1,331.940 |
| 100+ | THB1,241.630 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB1,693.14
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตLITTELFUSE
Product RangeGenX3 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
IGBT ConfigurationSingle
Continuous Collector Current320A
Collector Emitter Saturation Voltage1.46V
Power Dissipation735W
Operating Temperature Max150°C
Transistor Case StyleSOT-227B
IGBT TerminationTab
Collector Emitter Voltage Max600V
IGBT Technology-
Transistor MountingPanel
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
IGBT Configuration
Single
Collector Emitter Saturation Voltage
1.46V
Operating Temperature Max
150°C
IGBT Termination
Tab
IGBT Technology
Product Range
GenX3 Series
Continuous Collector Current
320A
Power Dissipation
735W
Transistor Case Style
SOT-227B
Collector Emitter Voltage Max
600V