หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตCAS26C222KARFC
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3267186RL
เทปตัด3267186
Product RangeCAS Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
62 ในสต็อก
12,000 คุณสามารถจองสินค้าได้ทันที
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB58.97 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB58.970 |
| 10+ | THB35.390 |
| 50+ | THB31.850 |
| 100+ | THB29.460 |
| 500+ | THB25.040 |
| 1000+ | THB23.040 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตKEMET
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3267186RL
Product RangeCAS Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance2200pF
Capacitance Tolerance± 10%
Suppression ClassX1 / Y2
Voltage Rating X250V
Voltage Rating Y250V
Capacitor Case / Package2211 [5728 Metric]
Capacitor MountingSurface Mount
Lead Spacing-
Operating Temperature Min-55°C
Operating Temperature Max125°C
SVHCNo SVHC (04-Feb-2026)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- Safety Certified to IEC 60384-14
- Class X1/Y2, X2
- 2.5 kV and 5 kV Impulse Voltages
- Line-to-line (Class X) filtering
- Line-to-ground (Class Y) filtering
- Antenna coupling
- Switching power supplies
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
2200pF
Suppression Class
X1 / Y2
Voltage Rating Y
250V
Capacitor Mounting
Surface Mount
Product Range
CAS Series
Operating Temperature Max
125°C
Capacitance Tolerance
± 10%
Voltage Rating X
250V
Capacitor Case / Package
2211 [5728 Metric]
Lead Spacing
Operating Temperature Min
-55°C