หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMCD312-16IO1
รหัสสินค้า3438461
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
พร้อมให้สั่งซื้อ
ระยะเวลารอมาตรฐานของผู้ผลิต: 18 สัปดาห์
แจ้งเตือนฉันเมื่อมีสินค้าในสต็อก
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB6,103.930 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB6,103.93
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตIXYS SEMICONDUCTOR
รหัสสินค้า3438461
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
SCR Module TypeSeries Connected - SCR / Diode
Peak Repetitive Off State Voltage1.6kV
Gate Trigger Current Max150mA
Average Forward Current320A
On State RMS Current520A
Gate Trigger Voltage Max2V
Operating Temperature Max125°C
Repetitive Peak Reverse Voltage1.6kV
Thyristor Case StyleY1
No. of Pins5Pins
Thyristor MountingPanel
Product Range-
SVHCNo SVHC (12-Jan-2017)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
SCR Module Type
Series Connected - SCR / Diode
Gate Trigger Current Max
150mA
On State RMS Current
520A
Operating Temperature Max
125°C
Thyristor Case Style
Y1
Thyristor Mounting
Panel
SVHC
No SVHC (12-Jan-2017)
Peak Repetitive Off State Voltage
1.6kV
Average Forward Current
320A
Gate Trigger Voltage Max
2V
Repetitive Peak Reverse Voltage
1.6kV
No. of Pins
5Pins