หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตCLA80E1200HF
รหัสสินค้า3438312
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
21 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
21 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB260.450 |
| 5+ | THB247.960 |
| 10+ | THB235.470 |
| 50+ | THB229.450 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB260.45
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตIXYS SEMICONDUCTOR
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Peak Repetitive Off State Voltage1.2kV
Gate Trigger Current Max38mA
Average On State Current80A
On State RMS Current126A
Thyristor Case StylePLUS247
No. of Pins3Pins
Peak Non Repetitive Surge Current900A
Holding Current Max100mA
Gate Trigger Voltage Max1.5V
Operating Temperature Max125°C
Thyristor MountingThrough Hole
Product Range-
SVHCNo SVHC (12-Jan-2017)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Peak Repetitive Off State Voltage
1.2kV
Average On State Current
80A
Thyristor Case Style
PLUS247
Peak Non Repetitive Surge Current
900A
Gate Trigger Voltage Max
1.5V
Thyristor Mounting
Through Hole
SVHC
No SVHC (12-Jan-2017)
Gate Trigger Current Max
38mA
On State RMS Current
126A
No. of Pins
3Pins
Holding Current Max
100mA
Operating Temperature Max
125°C