หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMDM-37PH003B
รหัสสินค้า4336978
Product RangeMDM Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
8 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
8 จัดส่งใน 4-5 วันทำการ(สหรัฐอเมริกา สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB8,480.140 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB8,480.14
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตITT CANNON
รหัสสินค้า4336978
Product RangeMDM Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Connector to ConnectorMicro-D Plug to Free End
No. of Positions37Ways
Cable Length - Imperial18"
Cable Length - Metric457.2mm
Jacket ColourMulti-colored
SVHCTo Be Advised
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Connector to Connector
Micro-D Plug to Free End
Cable Length - Imperial
18"
Jacket Colour
Multi-colored
SVHC
To Be Advised
No. of Positions
37Ways
Cable Length - Metric
457.2mm