หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตDBA25PK87F0
รหัสสินค้า1342698
Product RangeD*A
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
113 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
113 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB192.130 |
| 10+ | THB168.110 |
| 100+ | THB139.300 |
| 250+ | THB138.530 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB192.13
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตITT CANNON
Product RangeD*A
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
No. of Positions25Ways
Connector TypeD Sub
Connector Shell SizeDB
Connector Body MaterialSteel Body
For Use WithSize 20 Contacts
SVHCNo SVHC (17-Dec-2014)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- Stamped contacts
- 5A Current rating
- 500VAC at sea level Dielectric withstanding voltage
- UL94V-0 Flammability rating
- -55 to +105°C Operating temperature range
การใช้งาน
Industrial
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
No. of Positions
25Ways