IT-DALI-30/220-240/700-CS
LED Driver, Dimmable, LED Lighting, 29.4 W, 42 V, 700 mA, Constant Current, 198 V
ภาพใช้เพื่อวัตถุประสงค์เพื่อแสดงตัวอย่างเท่านั้น โปรดดูรายละเอียดของผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตINVENTRONICS
รหัสสินค้า4845317
Product RangeICUTRONIC DALI CS Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
พร้อมให้สั่งซื้อ
ระยะเวลารอมาตรฐานของผู้ผลิต: 8 สัปดาห์
แจ้งเตือนฉันเมื่อมีสินค้าในสต็อก
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB1,098.060 |
| 5+ | THB1,048.820 |
| 10+ | THB1,007.200 |
| 50+ | THB983.560 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB1,098.06
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตINVENTRONICS
รหัสสินค้า4845317
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Power Supply ApplicationsLED Lighting
Output Power Max29.4W
Output Voltage Max42V
Output Current700mA
LED Driver ModeConstant Current
Input Voltage Min198V
Input Voltage Max264V
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Power Supply Applications
LED Lighting
Output Voltage Max
42V
LED Driver Mode
Constant Current
Input Voltage Max
264V
SVHC
No SVHC (25-Jun-2025)
Output Power Max
29.4W
Output Current
700mA
Input Voltage Min
198V