หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตFZ1200R45HL4BPSA1
รหัสสินค้า4457152
Product RangeIHM-B Series
เป็นที่รู้จักกันในชื่อFZ1200R45HL4, SP005954488
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
3 ในสต็อก
3 คุณสามารถจองสินค้าได้ทันที
3 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB70,709.840 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB70,709.84
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตINFINEON
รหัสสินค้า4457152
Product RangeIHM-B Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
IGBT ConfigurationSingle Switch
Continuous Collector Current1.2kA
Collector Emitter Saturation Voltage2.3V
Power Dissipation2400kW
Operating Temperature Max150°C
Transistor Case StyleModule
IGBT TerminationScrew
Collector Emitter Voltage Max4.5kV
IGBT TechnologyIGBT 4 [Trench/Field Stop]
Transistor MountingPanel
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
IGBT Configuration
Single Switch
Collector Emitter Saturation Voltage
2.3V
Operating Temperature Max
150°C
IGBT Termination
Screw
IGBT Technology
IGBT 4 [Trench/Field Stop]
Product Range
IHM-B Series
Continuous Collector Current
1.2kA
Power Dissipation
2400kW
Transistor Case Style
Module
Collector Emitter Voltage Max
4.5kV