หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตFF600R12KE7BPSA1
รหัสสินค้า4228377
เป็นที่รู้จักกันในชื่อFF600R12KE7, SP005538370
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
4 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
4 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB5,082.070 |
| 5+ | THB4,980.430 |
| 10+ | THB4,878.790 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB5,082.07
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตINFINEON
รหัสสินค้า4228377
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
IGBT ConfigurationDual [Half Bridge]
Continuous Collector Current600A
Collector Emitter Saturation Voltage1.75V
Power Dissipation-
Operating Temperature Max175°C
Transistor Case StyleModule
IGBT TerminationScrew
Collector Emitter Voltage Max1.2kV
IGBT TechnologyIGBT 7
Transistor MountingPanel
Product Range-
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
IGBT Configuration
Dual [Half Bridge]
Collector Emitter Saturation Voltage
1.75V
Operating Temperature Max
175°C
IGBT Termination
Screw
IGBT Technology
IGBT 7
Product Range
Continuous Collector Current
600A
Power Dissipation
Transistor Case Style
Module
Collector Emitter Voltage Max
1.2kV