หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตDD180N22SHPSA1
รหัสสินค้า3267663
เป็นที่รู้จักกันในชื่อDD180N22S, SP001637762
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
4 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
4 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB1,889.280 |
| 5+ | THB1,481.740 |
| 10+ | THB1,407.540 |
| 50+ | THB1,333.330 |
| 100+ | THB1,286.560 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB1,889.28
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตINFINEON
รหัสสินค้า3267663
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Repetitive Peak Reverse Voltage2.2kV
Average Forward Current226A
Forward Voltage Max1.39V
Diode Module ConfigurationDual Series
Diode Case StyleModule
No. of Pins7Pins
Operating Temperature Max135°C
Forward Surge Current5.75kA
Diode MountingPanel
Product Range-
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
คำเตือน
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Repetitive Peak Reverse Voltage
2.2kV
Forward Voltage Max
1.39V
Diode Case Style
Module
Operating Temperature Max
135°C
Diode Mounting
Panel
SVHC
No SVHC (25-Jun-2025)
Average Forward Current
226A
Diode Module Configuration
Dual Series
No. of Pins
7Pins