หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMINI141-8HT
รหัสสินค้า3786483
Product RangeMini141 Series
เป็นที่รู้จักกันในชื่อ80365324
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
พร้อมให้สั่งซื้อ
ระยะเวลารอมาตรฐานของผู้ผลิต: 22 สัปดาห์
แจ้งเตือนฉันเมื่อมีสินค้าในสต็อก
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB4,959.750 |
| 5+ | THB4,937.060 |
| 10+ | THB4,914.370 |
| 25+ | THB4,891.670 |
| 50+ | THB4,868.980 |
| 100+ | THB4,846.280 |
หลายรายการ: 1
THB4,959.75
ผู้ผลิตHUBER+SUHNER
Product RangeMini141 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Cable Length - Imperial8"
Connector to ConnectorSMA Plug to SMA Plug
Cable Length - Metric203.2mm
Coaxial Cable Type0.141" Semi Rigid
Connector Type ASMA Plug
Connector Type BSMA Plug
Impedance50ohm
Cable Length - Imperial
8"
Cable Length - Metric
203.2mm
Impedance
50ohm
Coaxial Cable Type
0.141" Semi Rigid