หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMINI141-8
รหัสสินค้า3786482
Product RangeMini141 Series
เป็นที่รู้จักกันในชื่อ80336896
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
30 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB5,973.810 |
| 5+ | THB5,656.590 |
| 10+ | THB5,339.380 |
| 25+ | THB5,328.100 |
| 50+ | THB4,964.760 |
| 100+ | THB4,601.430 |
หลายรายการ: 1
THB5,973.81
ผู้ผลิตHUBER+SUHNER
Product RangeMini141 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Cable Length - Imperial8"
Connector to ConnectorSMA Plug to SMA Plug
Cable Length - Metric203.2mm
Coaxial Cable Type0.141" Semi Rigid
Connector Type ASMA Plug
Connector Type BSMA Plug
Impedance50ohm
Cable Length - Imperial
8"
Cable Length - Metric
203.2mm
Impedance
50ohm
Coaxial Cable Type
0.141" Semi Rigid