หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMINI141-6HT
รหัสสินค้า3786478
Product RangeMini141 Series
เป็นที่รู้จักกันในชื่อ80392273
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
พร้อมให้สั่งซื้อ
ระยะเวลารอมาตรฐานของผู้ผลิต: 22 สัปดาห์
แจ้งเตือนฉันเมื่อมีสินค้าในสต็อก
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB4,849.960 |
| 5+ | THB4,827.850 |
| 10+ | THB4,805.740 |
| 25+ | THB4,783.630 |
| 50+ | THB4,761.520 |
| 100+ | THB4,739.410 |
หลายรายการ: 1
THB4,849.96
ผู้ผลิตHUBER+SUHNER
Product RangeMini141 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Cable Length - Imperial6"
Connector to ConnectorSMA Plug to SMA Plug
Cable Length - Metric152.4mm
Coaxial Cable Type0.141" Semi Rigid
Connector Type ASMA Plug
Connector Type BSMA Plug
Impedance50ohm
Cable Length - Imperial
6"
Cable Length - Metric
152.4mm
Impedance
50ohm
Coaxial Cable Type
0.141" Semi Rigid