หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMINI141-6
รหัสสินค้า3786477
Product RangeMini141 Series
เป็นที่รู้จักกันในชื่อ80336872
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
47 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB4,242.700 |
หลายรายการ: 1
THB4,242.70
ผู้ผลิตHUBER+SUHNER
Product RangeMini141 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Cable Length - Imperial6"
Connector to ConnectorSMA Plug to SMA Plug
Cable Length - Metric152.4mm
Coaxial Cable Type0.141" Semi Rigid
Connector Type ASMA Plug
Connector Type BSMA Plug
Impedance50ohm
Cable Length - Imperial
6"
Cable Length - Metric
152.4mm
Impedance
50ohm
Coaxial Cable Type
0.141" Semi Rigid