หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMINI141-12HT
รหัสสินค้า3786466
Product RangeMini141 Series
เป็นที่รู้จักกันในชื่อ80392274
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
พร้อมให้สั่งซื้อ
ระยะเวลารอมาตรฐานของผู้ผลิต: 22 สัปดาห์
แจ้งเตือนฉันเมื่อมีสินค้าในสต็อก
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB5,177.980 |
| 5+ | THB5,154.280 |
| 10+ | THB5,130.570 |
| 25+ | THB5,106.870 |
| 50+ | THB5,083.160 |
| 100+ | THB5,059.450 |
หลายรายการ: 1
THB5,177.98
ผู้ผลิตHUBER+SUHNER
Product RangeMini141 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Cable Length - Imperial12"
Connector to ConnectorSMA Plug to SMA Plug
Cable Length - Metric304.8mm
Coaxial Cable Type0.141" Semi Rigid
Connector Type ASMA Plug
Connector Type BSMA Plug
Impedance50ohm
Jacket Colour-
SVHCNo SVHC (10-Jun-2022)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Cable Length - Imperial
12"
Cable Length - Metric
304.8mm
Impedance
50ohm
Coaxial Cable Type
0.141" Semi Rigid