หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMINI141-10HT
รหัสสินค้า3786462
Product RangeMini141 Series
เป็นที่รู้จักกันในชื่อ80365322
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
1 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
1 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB5,381.790 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
THB5,381.79
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตHUBER+SUHNER
Product RangeMini141 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Cable Length - Imperial10"
Connector to ConnectorSMA Plug to SMA Plug
Cable Length - Metric254mm
Coaxial Cable Type0.141" Semi Rigid
Connector Type ASMA Plug
Connector Type BSMA Plug
Impedance50ohm
Jacket Colour-
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Cable Length - Imperial
10"
Cable Length - Metric
254mm
Connector Type A
SMA Plug
Impedance
50ohm
Product Range
Mini141 Series
Connector to Connector
SMA Plug to SMA Plug
Coaxial Cable Type
0.141" Semi Rigid