หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต2BZX84C8V2
รหัสสินค้า4855121
Product Range2BZX84C Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
3,000 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 5+ | THB4.180 |
| 10+ | THB2.680 |
| 100+ | THB1.810 |
| 500+ | THB1.560 |
| 1000+ | THB1.260 |
| 5000+ | THB1.140 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 5
หลายรายการ: 5
THB20.90
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตDIOTEC SEMICONDUCTOR
Product Range2BZX84C Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Zener Voltage Nom8.2V
Diode ConfigurationDual Common Anode
Power Dissipation300mW
Operating Temperature Max150°C
Diode Case StyleSOT-23
No. of Pins3 Pin
Diode MountingSurface Mount
Qualification-
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Zener Voltage Nom
8.2V
Power Dissipation
300mW
Diode Case Style
SOT-23
Diode Mounting
Surface Mount
Qualification
Diode Configuration
Dual Common Anode
Operating Temperature Max
150°C
No. of Pins
3 Pin