หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตSDT20100CTB-13
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3944975RL
เทปตัด3944975
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
947 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
947 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB29.88 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB29.880 |
| 10+ | THB20.590 |
| 100+ | THB15.570 |
| 500+ | THB13.550 |
| 1000+ | THB11.730 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตDIODES INC.
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3944975RL
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Repetitive Peak Reverse Voltage100V
Average Forward Current20A
Diode ConfigurationDual Common Cathode
Diode Case StyleTO-263AB
No. of Pins3Pins
Forward Voltage Max710mV
Forward Surge Current150A
Operating Temperature Max150°C
Diode MountingSurface Mount
Product Range-
Qualification-
SVHCLead (25-Jun-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Repetitive Peak Reverse Voltage
100V
Diode Configuration
Dual Common Cathode
No. of Pins
3Pins
Forward Surge Current
150A
Diode Mounting
Surface Mount
Qualification
Average Forward Current
20A
Diode Case Style
TO-263AB
Forward Voltage Max
710mV
Operating Temperature Max
150°C