หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตCYPD2103-20FNXIT
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2836838RL
เทปตัด2836838
เป็นที่รู้จักกันในชื่อSP005652883, CYPD2103-20FNXIT
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
1,980 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB49.99 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB49.990 |
| 10+ | THB33.810 |
| 50+ | THB32.020 |
| 100+ | THB30.760 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตINFINEON
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2836838RL
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
USB Standard-
Supply Voltage Min2.7V
Supply Voltage Max5.5V
IC Case / PackageWLCSP
No. of Pins20Pins
Data Rate-
No. of Ports-
Operating Temperature Min-40°C
Operating Temperature Max85°C
Product Range-
Qualification-
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
USB IC Type
USB Type-C and Power Delivery (PD) Controller
Supply Voltage Min
2.7V
IC Case / Package
WLCSP
Data Rate
Operating Temperature Min
-40°C
Product Range
MSL
MSL 1 - Unlimited
USB Standard
Supply Voltage Max
5.5V
No. of Pins
20Pins
No. of Ports
Operating Temperature Max
85°C