หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตRP1D060D4
รหัสสินค้า4559649
Product RangeRP1D Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
7 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
7 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB1,895.720 |
| 5+ | THB1,681.160 |
| 10+ | THB1,650.240 |
| 20+ | THB1,617.380 |
ราคาสำหรับสินค้า:Pack of 10
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB1,895.72
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตCARLO GAVAZZI
รหัสสินค้า4559649
Product RangeRP1D Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Contact ConfigurationSPST-NO
Load Current4A
Operating Voltage Max60VDC
Relay MountingThrough Hole
Relay TerminalsPC Pin
Switching ModeDC Switch
Operating Voltage Min1VDC
Control Voltage Min4.25VDC
Control Voltage Max32VDC
SVHCNo SVHC (21-Jan-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Contact Configuration
SPST-NO
Operating Voltage Max
60VDC
Relay Terminals
PC Pin
Operating Voltage Min
1VDC
Control Voltage Max
32VDC
SVHC
No SVHC (21-Jan-2025)
Load Current
4A
Relay Mounting
Through Hole
Switching Mode
DC Switch
Control Voltage Min
4.25VDC