หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตRM1A40D50
รหัสสินค้า4559608
Product RangeRM1A Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
3 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
3 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB3,098.470 |
| 5+ | THB3,026.120 |
| 10+ | THB2,953.760 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB3,098.47
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตCARLO GAVAZZI
รหัสสินค้า4559608
Product RangeRM1A Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Contact ConfigurationSPST-NO
Load Current50A
Operating Voltage Max440VAC
Relay MountingPanel Mount
Relay TerminalsScrew
Switching ModeZero Crossing
Operating Voltage Min42VAC
Control Voltage Min4VDC
Control Voltage Max32VDC
SVHCNo SVHC (21-Jan-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Contact Configuration
SPST-NO
Operating Voltage Max
440VAC
Relay Terminals
Screw
Operating Voltage Min
42VAC
Control Voltage Max
32VDC
SVHC
No SVHC (21-Jan-2025)
Load Current
50A
Relay Mounting
Panel Mount
Switching Mode
Zero Crossing
Control Voltage Min
4VDC