หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตPMC01D024
รหัสสินค้า4284967
Product RangePMC01 Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
2 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
2 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB8,143.360 |
| 5+ | THB7,125.440 |
| 10+ | THB7,119.300 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB8,143.36
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตCARLO GAVAZZI
รหัสสินค้า4284967
Product RangePMC01 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Timer FunctionsMultifunction
No. of Timing Ranges7Ranges
Time Min0.1s
Time Max100h
Timer Output2 x SPDT
Supply Voltage Max24VAC
Current Rating Nom8A
Connection / TerminationPlug-In
Panel Cutout Height80mm
Panel Cutout Width36mm
SVHCNo SVHC (21-Jan-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Product Range
PMC01 Series
No. of Timing Ranges
7Ranges
Time Max
100h
Supply Voltage Max
24VAC
Connection / Termination
Plug-In
Panel Cutout Width
36mm
Timer Functions
Multifunction
Time Min
0.1s
Timer Output
2 x SPDT
Current Rating Nom
8A
Panel Cutout Height
80mm