Fibre Optic Transceiver Modules

: พบผลิตภัณฑ์จำนวน49
รูปแบบตัวกรอง:

ไม่สามารถใช้การแสดงการกำหนดราคาในสัญญาในขณะนี้ได้ ราคาที่แสดงเป็นราคาขายปลีกมาตรฐาน ราคาในสัญญาจะนำมาใช้ในการสั่งซื้อหลังจากดำเนินการแล้ว

 
เปรียบเทียบรายการที่เลือก เปรียบเทียบ เพิ่มรายการที่เลือก เพิ่ม
แอตทริบิวต์เพิ่มเติม แอตทริบิวต์
เพิ่มคุณสมบัติไปยังตาราง

เลือกคุณสมบัติที่คุณต้องการดูเพื่อเพิ่มลงในคอลัมน์ตรงส่วนท้ายของตาราง

  หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต รหัสสินค้า ผู้ผลิต / รายละเอียด
มีอยู่ในสต็อก ราคาสำหรับ
ราคา
จำนวน
Wavelength Typ Supply Voltage Data Rate Max Product Range RoHS Phthalates Compliant
 
 
Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending
AFBR-709SMZ
AFBR-709SMZ - Fiber Optic Transceiver, SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.465 V, 10.313 Gbps

2358224

FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.465 V, 10.313 Gbps

Wavelength Typ 850nm
Supply Voltage 3.465V
Data Rate Max 10.313Gbps

+ ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

FOXCONN 

Fiber Optic Transceiver, SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.465 V, 10.313 Gbps

+ ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

  • 143 พร้อมจัดส่งในวันทำการถัดไป: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)
  • 319 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 11/2/2562 เป็นต้นไป

Wavelength Typ 850nm
Supply Voltage 3.465V
Data Rate Max 10.313Gbps
Product Range -
RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

462

1+ THB2,412.00 ราคาสำหรับ

จำนวน
  • 143 พร้อมจัดส่งในวันทำการถัดไป
  • 319 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
+ ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

  • 143 พร้อมจัดส่งในวันทำการถัดไป: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)
  • 319 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 11/2/2562 เป็นต้นไป

อันละ

1+ THB2,412.00

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
850nm 3.465V 10.313Gbps - To Be Advised
AFBR-57R5APZ
AFBR-57R5APZ - Fiber Optic Transceiver, SFP, LC Port, 850 nm, 3.3 V, 4.25 Gbps

1651734

FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, SFP, LC Port, 850 nm, 3.3 V, 4.25 Gbps

Wavelength Typ 850nm
Supply Voltage 3.3V
Data Rate Max 4.25Gbps

+ ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

FOXCONN 

Fiber Optic Transceiver, SFP, LC Port, 850 nm, 3.3 V, 4.25 Gbps

+ ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

  • 345 พร้อมจัดส่งในวันทำการถัดไป: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)
  • 31 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 330 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 8 ต.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 4/2/2562 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 4.25Gbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    376

    1+ THB1,451.63 ราคาสำหรับ 10+ THB1,331.00 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 345 พร้อมจัดส่งในวันทำการถัดไป
    • 31 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 345 พร้อมจัดส่งในวันทำการถัดไป: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)
    • 31 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 330 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 8 ต.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 4/2/2562 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB1,451.63 10+ THB1,331.00

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3V 4.25Gbps - To Be Advised
    ABCU-5730ARZ
    ABCU-5730ARZ - Fiber Optic Transceiver, SFP, RJ-45, 3.3 VDC, 1.25 Gbps

    2358217

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, SFP, RJ-45, 3.3 VDC, 1.25 Gbps

    Supply Voltage 3.3VDC
    Data Rate Max 1.25Gbps
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, SFP, RJ-45, 3.3 VDC, 1.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 29 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 11/2/2562 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ -
    Supply Voltage 3.3VDC
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    29

    1+ THB3,243.00 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 29 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 29 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 11/2/2562 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB3,243.00

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    - 3.3VDC 1.25Gbps - To Be Advised
    HFBR-57E5APZ
    HFBR-57E5APZ - Fiber Optic Transceiver, 1308 nm, 3.6 V, 125 Mbaud, Yes

    1863194

    BROADCOM LIMITED - Fiber Optic Transceiver, 1308 nm, 3.6 V, 125 Mbaud, Yes

    Wavelength Typ 1308nm
    Supply Voltage 3.6V
    Data Rate Max 125Mbaud

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    BROADCOM LIMITED 

    Fiber Optic Transceiver, 1308 nm, 3.6 V, 125 Mbaud, Yes

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 251 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 90 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 5 พ.ย. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 18/3/2562 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1308nm
    Supply Voltage 3.6V
    Data Rate Max 125Mbaud
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant Yes

    251

    1+ THB2,215.31 ราคาสำหรับ 10+ THB1,962.27 ราคาสำหรับ 25+ THB1,804.06 ราคาสำหรับ 100+ THB1,740.66 ราคาสำหรับ 250+ THB1,662.00 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 251 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 251 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 90 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 5 พ.ย. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 18/3/2562 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB2,215.31 10+ THB1,962.27 25+ THB1,804.06 100+ THB1,740.66 250+ THB1,662.00

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1308nm 3.6V 125Mbaud - Yes
    AFBR-5803Z
    AFBR-5803Z - Fiber Optic Transceiver, Duplex SC Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps, Yes

    9450025

    BROADCOM LIMITED - Fiber Optic Transceiver, Duplex SC Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps, Yes

    Wavelength Typ 1300nm
    Supply Voltage 5V
    Data Rate Max 100Mbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    BROADCOM LIMITED 

    Fiber Optic Transceiver, Duplex SC Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps, Yes

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 9 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 3/12/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1300nm
    Supply Voltage 5V
    Data Rate Max 100Mbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant Yes

    9

    1+ THB1,278.64 ราคาสำหรับ 5+ THB1,203.42 ราคาสำหรับ 10+ THB1,124.45 ราคาสำหรับ 20+ THB989.06 ราคาสำหรับ 50+ THB925.67 ราคาสำหรับ 100+ THB894.51 ราคาสำหรับ 200+ THB848.58 ราคาสำหรับ 500+ THB831.00 ราคาสำหรับ ราคาเพิ่มเติม...

    จำนวน
    • 9 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 9 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 3/12/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB1,278.64 5+ THB1,203.42 10+ THB1,124.45 20+ THB989.06 50+ THB925.67 100+ THB894.51 200+ THB848.58 500+ THB831.00 ราคาเพิ่มเติม...

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1300nm 5V 100Mbps - Yes
    AFBR-5921ALZ
    AFBR-5921ALZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, Pin Through Hole, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 2.125 Gbps

    2497331

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, Pin Through Hole, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 2.125 Gbps

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 2.125Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, Pin Through Hole, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 2.125 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 34 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 30 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 15 ต.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 27/5/2562 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 2.125Gbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    34

    1+ THB1,451.63 ราคาสำหรับ 10+ THB1,349.00 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 34 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 34 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 30 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 15 ต.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 27/5/2562 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB1,451.63 10+ THB1,349.00

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3V 2.125Gbps - To Be Advised
    AFBR-5715PZ
    AFBR-5715PZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    2497334

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 101 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 4/2/2562 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    101

    1+ THB1,455.00 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 101 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 101 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 4/2/2562 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB1,455.00

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3V 1.25Gbps - To Be Advised
    ABCU-5731ARZ
    ABCU-5731ARZ - Fiber Optic Transceiver, SFP, RJ-45, 3.3 VDC, 1.25 Gbps

    2358218

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, SFP, RJ-45, 3.3 VDC, 1.25 Gbps

    Supply Voltage 3.3VDC
    Data Rate Max 1.25Gbps
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, SFP, RJ-45, 3.3 VDC, 1.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 6 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 24/12/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ -
    Supply Voltage 3.3VDC
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    6

    1+ THB3,732.49 ราคาสำหรับ 25+ THB3,599.35 ราคาสำหรับ 100+ THB3,536.19 ราคาสำหรับ 200+ THB3,416.17 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 6 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 6 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 24/12/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB3,732.49 25+ THB3,599.35 100+ THB3,536.19 200+ THB3,416.17

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    - 3.3VDC 1.25Gbps - To Be Advised
    AFBR-5803AZ
    AFBR-5803AZ - Fiber Optic Transceiver, Duplex SC Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps, Yes

    9450041

    BROADCOM LIMITED - Fiber Optic Transceiver, Duplex SC Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps, Yes

    Wavelength Typ 1300nm
    Supply Voltage 5V
    Data Rate Max 100Mbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    BROADCOM LIMITED 

    Fiber Optic Transceiver, Duplex SC Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps, Yes

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 25 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 160 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 13 ธ.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 25/3/2562 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1300nm
    Supply Voltage 5V
    Data Rate Max 100Mbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant Yes

    25

    1+ THB1,406.50 ราคาสำหรับ 5+ THB1,323.50 ราคาสำหรับ 10+ THB1,236.73 ราคาสำหรับ 20+ THB1,088.18 ราคาสำหรับ 50+ THB1,018.07 ราคาสำหรับ 100+ THB984.23 ราคาสำหรับ 200+ THB933.19 ราคาสำหรับ 500+ THB914.00 ราคาสำหรับ ราคาเพิ่มเติม...

    จำนวน
    • 25 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 25 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 160 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 13 ธ.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 25/3/2562 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB1,406.50 5+ THB1,323.50 10+ THB1,236.73 20+ THB1,088.18 50+ THB1,018.07 100+ THB984.23 200+ THB933.19 500+ THB914.00 ราคาเพิ่มเติม...

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1300nm 5V 100Mbps - Yes
    AFBR-57D9AMZ
    AFBR-57D9AMZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.63 V, 8.5 Gbps

    2497329

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.63 V, 8.5 Gbps

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.63V
    Data Rate Max 8.5Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.63 V, 8.5 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 35 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 4/2/2562 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.63V
    Data Rate Max 8.5Gbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    35

    1+ THB2,245.00 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 35 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 35 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 4/2/2562 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB2,245.00

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.63V 8.5Gbps - To Be Advised
    AFBR-79EQDZ
    AFBR-79EQDZ - Fiber Optic Transceiver, QSFP+ Pluggable, 850 nm, 3.3 V, 40 Gbps, AFBR Series

    2401112

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, QSFP+ Pluggable, 850 nm, 3.3 V, 40 Gbps, AFBR Series

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 40Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, QSFP+ Pluggable, 850 nm, 3.3 V, 40 Gbps, AFBR Series

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 8 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 31 ธ.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 11/2/2562 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 40Gbps
    Product Range AFBR Series
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    8

    1+ THB13,036.00 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 8 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 8 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 31 ธ.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 11/2/2562 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB13,036.00

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3V 40Gbps AFBR Series To Be Advised
    SFP-FXM/LC-AE
    SFP-FXM/LC-AE - TRANSCEIVER MODULE, 1310NM, 3.3V

    2893508

    ADVANTECH - TRANSCEIVER MODULE, 1310NM, 3.3V

    Wavelength Typ 1310nm
    Supply Voltage 3.3V
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    ADVANTECH 

    TRANSCEIVER MODULE, 1310NM, 3.3V ใหม่

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 10 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 22/10/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1310nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max -
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    10

    1+ THB2,978.19 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 10 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 10 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 22/10/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB2,978.19

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1310nm 3.3V - - To Be Advised
    SFP-GLX/LC-10E
    SFP-GLX/LC-10E - TRANSCEIVER MODULE, 1310NM, 3.3V

    2893509

    ADVANTECH - TRANSCEIVER MODULE, 1310NM, 3.3V

    Wavelength Typ 1310nm
    Supply Voltage 3.3V
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    ADVANTECH 

    TRANSCEIVER MODULE, 1310NM, 3.3V ใหม่

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 8 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 22/10/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1310nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max -
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    8

    1+ THB5,780.71 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 8 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 8 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 22/10/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB5,780.71

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1310nm 3.3V - - To Be Advised
    AFBR-57F5PZ
    AFBR-57F5PZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 14.025 Gbps

    2497332

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 14.025 Gbps

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 14.025Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 14.025 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 4 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 4/2/2562 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 14.025Gbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    4

    1+ THB2,813.00 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 4 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 4 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 4/2/2562 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB2,813.00

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3V 14.025Gbps - To Be Advised
    AFCT-5710PZ
    AFCT-5710PZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 1355 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    2497336

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 1355 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    Wavelength Typ 1355nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 1355 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 10 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 4/2/2562 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1355nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    10

    1+ THB2,578.00 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 10 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 10 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 4/2/2562 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB2,578.00

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1355nm 3.3V 1.25Gbps - To Be Advised
    AFBR-709ASMZ
    AFBR-709ASMZ - Fiber Optic Transceiver, SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 VDC

    2358225

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 VDC

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3VDC
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 VDC

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 11 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 11/2/2562 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3VDC
    Data Rate Max -
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    11

    1+ THB4,977.02 ราคาสำหรับ 25+ THB4,799.03 ราคาสำหรับ 100+ THB4,715.10 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 11 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 11 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 11/2/2562 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB4,977.02 25+ THB4,799.03 100+ THB4,715.10

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3VDC - - To Be Advised
    HFBR-57E0LZ
    HFBR-57E0LZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Port, 1308 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps, Yes

    1247686

    BROADCOM LIMITED - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Port, 1308 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps, Yes

    Wavelength Typ 1308nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    BROADCOM LIMITED 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Port, 1308 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps, Yes

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 7 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 3/12/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1308nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant Yes

    7

    1+ THB2,216.66 ราคาสำหรับ 5+ THB2,026.74 ราคาสำหรับ 10+ THB1,963.08 ราคาสำหรับ 20+ THB1,890.55 ราคาสำหรับ 50+ THB1,804.86 ราคาสำหรับ 100+ THB1,741.74 ราคาสำหรับ 200+ THB1,707.00 ราคาสำหรับ ราคาเพิ่มเติม...

    จำนวน
    • 7 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 7 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 3/12/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB2,216.66 5+ THB2,026.74 10+ THB1,963.08 20+ THB1,890.55 50+ THB1,804.86 100+ THB1,741.74 200+ THB1,707.00 ราคาเพิ่มเติม...

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1308nm 3.3V 1.25Gbps - Yes
    AFBR-57R5AEZ
    AFBR-57R5AEZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 4.25 Gbps

    2497330

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 4.25 Gbps

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 4.25Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 4.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 11 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 4/2/2562 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 4.25Gbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    11

    1+ THB1,451.63 ราคาสำหรับ 10+ THB1,430.00 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 11 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 11 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 4/2/2562 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB1,451.63 10+ THB1,430.00

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3V 4.25Gbps - To Be Advised
    AFCT-5715APZ
    AFCT-5715APZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 1310 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    2497335

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 1310 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    Wavelength Typ 1310nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 1310 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 40 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 4/2/2562 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1310nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    40

    1+ THB2,827.00 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 40 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 40 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 4/2/2562 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB2,827.00

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1310nm 3.3V 1.25Gbps - To Be Advised
    AFBR-59E4APZ
    AFBR-59E4APZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFF, LC Port, 1310 nm, 3.3 VDC, Yes

    2393416

    BROADCOM LIMITED - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFF, LC Port, 1310 nm, 3.3 VDC, Yes

    Wavelength Typ 1310nm
    Supply Voltage 3.3VDC
    RoHS Phthalates Compliant Yes

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    BROADCOM LIMITED 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFF, LC Port, 1310 nm, 3.3 VDC, Yes

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 19 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 90 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 19 พ.ย. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 25/2/2562 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1310nm
    Supply Voltage 3.3VDC
    Data Rate Max -
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant Yes

    19

    1+ THB2,159.17 ราคาสำหรับ 5+ THB1,973.82 ราคาสำหรับ 10+ THB1,912.31 ราคาสำหรับ 20+ THB1,841.66 ราคาสำหรับ 50+ THB1,758.12 ราคาสำหรับ 100+ THB1,696.34 ราคาสำหรับ 200+ THB1,662.00 ราคาสำหรับ ราคาเพิ่มเติม...

    จำนวน
    • 19 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 19 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 90 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 19 พ.ย. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 25/2/2562 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB2,159.17 5+ THB1,973.82 10+ THB1,912.31 20+ THB1,841.66 50+ THB1,758.12 100+ THB1,696.34 200+ THB1,662.00 ราคาเพิ่มเติม...

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1310nm 3.3VDC - - Yes
    AFBR-5803TZ
    AFBR-5803TZ - Fiber Optic Transceiver, Duplex ST Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps, Yes

    9450068

    BROADCOM LIMITED - Fiber Optic Transceiver, Duplex ST Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps, Yes

    Wavelength Typ 1300nm
    Supply Voltage 5V
    Data Rate Max 100Mbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    BROADCOM LIMITED 

    Fiber Optic Transceiver, Duplex ST Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps, Yes

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 8 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 170 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 22 พ.ย. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 3/12/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1300nm
    Supply Voltage 5V
    Data Rate Max 100Mbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant Yes

    8

    1+ THB1,278.64 ราคาสำหรับ 5+ THB1,203.42 ราคาสำหรับ 10+ THB1,124.45 ราคาสำหรับ 20+ THB989.06 ราคาสำหรับ 50+ THB925.67 ราคาสำหรับ 100+ THB894.51 ราคาสำหรับ 200+ THB848.58 ราคาสำหรับ 500+ THB831.00 ราคาสำหรับ ราคาเพิ่มเติม...

    จำนวน
    • 8 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 8 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 170 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 22 พ.ย. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 3/12/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB1,278.64 5+ THB1,203.42 10+ THB1,124.45 20+ THB989.06 50+ THB925.67 100+ THB894.51 200+ THB848.58 500+ THB831.00 ราคาเพิ่มเติม...

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1300nm 5V 100Mbps - Yes
    AFBR-720XPDZ
    AFBR-720XPDZ - Fiber Optic Transceiver, XFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 10.313 Gbps

    2497333

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, XFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 10.313 Gbps

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 10.313Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, XFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 10.313 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 3 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)
    มีจนกว่าของจะหมด
    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 10.313Gbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    3

    1+ THB7,721.00 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 3 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 3 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    อันละ

    มีจนกว่าของจะหมด

    1+ THB7,721.00

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3V 10.313Gbps - To Be Advised
    ABCU-5710RZ
    ABCU-5710RZ - Fiber Optic Transceiver, 3.3 V, 1.25 Gbps

    1247606

    BROADCOM LIMITED - Fiber Optic Transceiver, 3.3 V, 1.25 Gbps

    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    BROADCOM LIMITED 

    Fiber Optic Transceiver, 3.3 V, 1.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 12 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)
    มีจนกว่าของจะหมด
    Wavelength Typ -
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    12

    1+ THB4,333.70 ราคาสำหรับ 10+ THB3,240.57 ราคาสำหรับ 25+ THB3,073.28 ราคาสำหรับ 50+ THB3,018.06 ราคาสำหรับ 90+ THB2,778.61 ราคาสำหรับ 200+ THB2,753.73 ราคาสำหรับ ราคาเพิ่มเติม...

    จำนวน
    • 12 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 12 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    อันละ

    มีจนกว่าของจะหมด

    1+ THB4,333.70 10+ THB3,240.57 25+ THB3,073.28 50+ THB3,018.06 90+ THB2,778.61 200+ THB2,753.73 ราคาเพิ่มเติม...

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    - 3.3V 1.25Gbps - To Be Advised
    AFBR-57J9AMZ
    AFBR-57J9AMZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 VDC, 7.3728 Gbps

    2454698

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 VDC, 7.3728 Gbps

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3VDC
    Data Rate Max 7.3728Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 VDC, 7.3728 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ
    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 11/2/2562 เป็นต้นไป ติดต่อฉันเมื่อมีในสต็อก
    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3VDC
    Data Rate Max 7.3728Gbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    ไม่มี

    1+ THB3,348.09 ราคาสำหรับ 5+ THB3,228.61 ราคาสำหรับ 10+ THB3,172.02 ราคาสำหรับ 20+ THB3,064.30 ราคาสำหรับ 50+ THB2,963.96 ราคาสำหรับ 100+ THB2,916.11 ราคาสำหรับ ราคาเพิ่มเติม...

    จำนวน

    สินค้าที่รอการจัดส่ง (สามารถสั่งซื้อล่วงหน้าได้ตามระยะเวลารอที่แสดง)

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ
    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 11/2/2562 เป็นต้นไป ติดต่อฉันเมื่อมีในสต็อก

    อันละ

    1+ THB3,348.09 5+ THB3,228.61 10+ THB3,172.02 20+ THB3,064.30 50+ THB2,963.96 100+ THB2,916.11 ราคาเพิ่มเติม...

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3VDC 7.3728Gbps - To Be Advised
    HFBR-5911LZ
    HFBR-5911LZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    1247689

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ
    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 11/2/2562 เป็นต้นไป ติดต่อฉันเมื่อมีในสต็อก
    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -
    RoHS Phthalates Compliant To Be Advised

    ไม่มี

    1+ THB2,215.31 ราคาสำหรับ 10+ THB1,962.27 ราคาสำหรับ 25+ THB1,829.00 ราคาสำหรับ

    จำนวน

    สินค้าที่รอการจัดส่ง (สามารถสั่งซื้อล่วงหน้าได้ตามระยะเวลารอที่แสดง)

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ
    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 11/2/2562 เป็นต้นไป ติดต่อฉันเมื่อมีในสต็อก

    อันละ

    1+ THB2,215.31 10+ THB1,962.27 25+ THB1,829.00

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3V 1.25Gbps - To Be Advised