Fibre Optic Transceiver Modules

: พบผลิตภัณฑ์จำนวน62
รูปแบบตัวกรอง:
0 เลือกตัวกรองแล้ว รายการ
พบผลิตภัณฑ์จำนวน62 โปรดคลิกปุ่ม 'ใช้ตัวกรอง' เพื่ออัปเดตผลลัพธ์
ต่ำสุด/สูงสุด จำนวนสินค้าที่มี

เมื่อกล่องทำเครื่องหมายที่จดจำได้รับการเลือก เราจะจำตัวกรองล่าสุดของคุณเพื่อใช้สำหรับการค้นหาครั้งต่อไป

การปฏิบัติตาม

ไม่สามารถใช้การแสดงการกำหนดราคาในสัญญาในขณะนี้ได้ ราคาที่แสดงเป็นราคาขายปลีกมาตรฐาน ราคาในสัญญาจะนำมาใช้ในการสั่งซื้อหลังจากดำเนินการแล้ว

 
  หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต รหัสสินค้า รายละเอียด / ผู้ผลิต
จำนวนสินค้าที่มี ราคาสำหรับ
ราคา
จำนวน
Wavelength Typ Supply Voltage Data Rate Max Product Range
 
 
Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending
HFBR-5963ALZ
HFBR-5963ALZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Port, 1308 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

1247692

Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Port, 1308 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,676.38 10+ THB2,275.48 100+ THB2,128.81

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1308nm 3.3V 1.25Gbps -
AFBR-5803TZ
AFBR-5803TZ - Fiber Optic Transceiver, Duplex ST Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps

9450068

Fiber Optic Transceiver, Duplex ST Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,606.52 10+ THB1,302.79 100+ THB1,098.61 500+ THB1,036.59

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1300nm 5V 100Mbps -
AFBR-57F5PZ
AFBR-57F5PZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 14.025 Gbps

2497332

Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 14.025 Gbps

FOXCONN

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,676.11

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
850nm 3.3V 14.025Gbps -
AFBR-59F2Z
AFBR-59F2Z - Fiber Optic Transceiver, 650 nm, 3.3 V, 250 Mbaud

2917738

Fiber Optic Transceiver, 650 nm, 3.3 V, 250 Mbaud

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,263.92 10+ THB1,025.41 100+ THB864.62 500+ THB815.11

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
650nm 3.3V 250Mbaud -
AFBR-5803AZ
AFBR-5803AZ - Fiber Optic Transceiver, Duplex SC Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps

9450041

Fiber Optic Transceiver, Duplex SC Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,767.31 10+ THB1,432.96 100+ THB1,208.82

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1300nm 5V 100Mbps -
AFBR-59E4APZ
AFBR-59E4APZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFF, LC Port, 1310 nm, 3.3 VDC

2393416

Fiber Optic Transceiver, Multimode SFF, LC Port, 1310 nm, 3.3 VDC

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,606.64 10+ THB2,216.39 100+ THB2,073.17 250+ THB2,001.83

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1310nm 3.3VDC - -
HFBR-57E5APZ
HFBR-57E5APZ - Fiber Optic Transceiver, 1308 nm, 3.6 V, 125 Mbaud

1863194

Fiber Optic Transceiver, 1308 nm, 3.6 V, 125 Mbaud

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,606.64 10+ THB2,216.39 100+ THB2,073.17 250+ THB2,001.83

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1308nm 3.6V 125Mbaud -
N286-01GLCLHSMD
N286-01GLCLHSMD - TRANSCEIVER MODULE, 1GBPS, 1310NM, 10KM

3493650

TRANSCEIVER MODULE, 1GBPS, 1310NM, 10KM

TRIPP-LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,298.11 5+ THB2,191.63 10+ THB2,099.52 25+ THB2,008.22 50+ THB1,900.94 100+ THB1,838.91 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1310nm 3.3V 1Gbps -
AFBR-57E6APZ-HT
AFBR-57E6APZ-HT - Fiber Optic Transceiver, 1310 nm, 3.3 V, 125 Mbaud

2917845

Fiber Optic Transceiver, 1310 nm, 3.3 V, 125 Mbaud

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,520.12 10+ THB2,142.65 100+ THB2,004.49 250+ THB1,935.01

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1310nm 3.3V 125Mbaud -
AFBR-S10TR001Z
AFBR-S10TR001Z - Fiber Optic Transceiver, 650 nm, 5 V

3794073

 
ผลิตภัณฑ์ใหม่
Data Sheet
+
RoHS

Fiber Optic Transceiver, 650 nm, 5 V

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,262.39 5+ THB1,148.19 10+ THB1,071.71 50+ THB1,028.88 100+ THB854.51

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
650nm 5V - -
N286-40G-LR4
N286-40G-LR4 - TRANSCEIVER MODULE, 40GBPS, 1310NM, 10KM

3493657

TRANSCEIVER MODULE, 40GBPS, 1310NM, 10KM

TRIPP-LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB63,278.94

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1310nm - 40Gbps -
N286-100G-SR4-S
N286-100G-SR4-S - TRANSCEIVER MODULE, 100GBPS, 850NM, 100M

3493654

TRANSCEIVER MODULE, 100GBPS, 850NM, 100M

TRIPP-LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB33,162.14 5+ THB32,748.99 10+ THB31,982.34

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
850nm - 100Gbps -
N286-25G-SR-S
N286-25G-SR-S - TRANSCEIVER MODULE, 25GBPS, 850NM, 100M

3493656

TRANSCEIVER MODULE, 25GBPS, 850NM, 100M

TRIPP-LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB11,607.12 5+ THB11,462.58 10+ THB11,194.25 25+ THB10,885.46 50+ THB10,271.33

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
850nm - 25Gbps -
AFBR-57B4APZC
AFBR-57B4APZC - Fiber Optic Transceiver, 845 nm, 3.3 V, 50 Mbaud

3518028

Fiber Optic Transceiver, 845 nm, 3.3 V, 50 Mbaud

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,718.17 5+ THB2,703.80 10+ THB2,689.42 50+ THB2,675.31

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
845nm 3.3V 50Mbaud -
AFBR-5803ATQZ
AFBR-5803ATQZ - Fiber Optic Transceiver, 1308 nm, 3.3 V, 100 Mbps, AFBR-5800Z Series

3605882

Fiber Optic Transceiver, 1308 nm, 3.3 V, 100 Mbps, AFBR-5800Z Series

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,854.09 10+ THB1,452.13 100+ THB1,268.18

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1308nm 3.3V 100Mbps AFBR-5800Z Series
AFBR-5972BZ
AFBR-5972BZ - Fiber Optic Transceiver, 650 nm, 3.3 V, 250 Mbaud

3677041

Fiber Optic Transceiver, 650 nm, 3.3 V, 250 Mbaud

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,483.27 10+ THB1,161.70 100+ THB1,014.76

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
650nm 3.3V 250Mbaud -
AFBR-395050RZ
AFBR-395050RZ - Fiber Optic Transceiver, 650 nm, 5.25 V, 50 Mbaud

3677040

Fiber Optic Transceiver, 650 nm, 5.25 V, 50 Mbaud

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB964.18 5+ THB926.11 10+ THB896.57 50+ THB848.92 100+ THB831.08 250+ THB812.98 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
650nm 5.25V 50Mbaud -
MCSEAAF1LFU00
MCSEAAF1LFU00 - FIBRE OPTIC ADAPTOR, ENET SW, 100MBPS

3666627

FIBRE OPTIC ADAPTOR, ENET SW, 100MBPS

SCHNEIDER ELECTRIC

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB6,803.28

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - 100Mbps Modicon Series
AFBR-57E6APZC
AFBR-57E6APZC - Fiber Optic Transceiver, 1310 nm, 3.3 V, 125 Mbaud

2917844

Fiber Optic Transceiver, 1310 nm, 3.3 V, 125 Mbaud

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,693.95 10+ THB2,290.39 100+ THB2,142.65 250+ THB2,068.38

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1310nm 3.3V 125Mbaud -
N286-01GLC-TE
N286-01GLC-TE - TRANSCEIVER MODULE, 1GBPS, 100M

3494149

TRANSCEIVER MODULE, 1GBPS, 100M

TRIPP-LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,211.06 5+ THB2,183.38 10+ THB2,132.27 25+ THB2,073.44 50+ THB1,956.58 100+ THB1,917.44 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - 1Gbps -
AFBR-5972EZ
AFBR-5972EZ - Fiber Optic Transceiver, 650 nm, 3.3 V, 250 Mbaud

3677042

Fiber Optic Transceiver, 650 nm, 3.3 V, 250 Mbaud

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,483.27 10+ THB1,161.70 100+ THB1,014.76

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
650nm 3.3V 250Mbaud -
AFBR-59E4APZ-LH
AFBR-59E4APZ-LH - Fiber Optic Transceiver, 1308 nm, 3.3 V, 125 Mbaud

3677043

Fiber Optic Transceiver, 1308 nm, 3.3 V, 125 Mbaud

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,877.89 10+ THB2,384.36 100+ THB2,367.85

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1308nm 3.3V 125Mbaud -
N286-10G-SR-S
N286-10G-SR-S - TRANSCEIVER MODULE, 10GBPS, 850NM, 300M

3493653

TRANSCEIVER MODULE, 10GBPS, 850NM, 300M

TRIPP-LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB8,843.70 5+ THB8,733.49 10+ THB8,529.05 25+ THB8,293.73 50+ THB7,825.75

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
850nm 3.3V 10Gbps -
N286-25G-LR-S
N286-25G-LR-S - TRANSCEIVER MODULE, 25GBPS, 1310NM, 10KM

3493655

TRANSCEIVER MODULE, 25GBPS, 1310NM, 10KM

TRIPP-LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB22,108.18 5+ THB21,832.66 10+ THB21,321.56 25+ THB20,733.52

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1310nm - 25Gbps -
N286-10G-LR-S
N286-10G-LR-S - TRANSCEIVER MODULE, 10GBPS, 1310NM, 10KM

3493651

TRANSCEIVER MODULE, 10GBPS, 1310NM, 10KM

TRIPP-LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB11,054.23 5+ THB10,916.33 10+ THB10,660.78 25+ THB10,366.90 50+ THB9,781.79

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1310nm 3.3V 10Gbps -