หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตAVB3.2/2/18
รหัสสินค้า1131484
Product RangeAVB Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
พร้อมให้สั่งซื้อ
ระยะเวลารอมาตรฐานของผู้ผลิต: 6 สัปดาห์
แจ้งเตือนฉันเมื่อมีสินค้าในสต็อก
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB268.840 |
| 5+ | THB264.480 |
| 10+ | THB260.120 |
| 50+ | THB258.340 |
หลายรายการ: 1
THB268.84
ผู้ผลิตBLOCK
รหัสสินค้า1131484
Primary Voltages2 x 115V
Secondary Voltages2 x 18V
Power Rating3.2VA
Frequency Range50Hz / 60Hz
Winding TypeDual Primary, Dual Secondary
Current Rating88mA
Secondary Voltages
2 x 18V
Frequency Range
50Hz / 60Hz
Current Rating
88mA
Primary Voltages
2 x 115V