หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตAVB2.3/2/24
รหัสสินค้า1131479
Product RangeAVB Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
พร้อมให้สั่งซื้อ
ระยะเวลารอมาตรฐานของผู้ผลิต: 6 สัปดาห์
แจ้งเตือนฉันเมื่อมีสินค้าในสต็อก
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB221.670 |
| 5+ | THB218.290 |
| 10+ | THB214.910 |
| 50+ | THB211.520 |
| 100+ | THB207.270 |
หลายรายการ: 1
THB221.67
ผู้ผลิตBLOCK
รหัสสินค้า1131479
Primary Voltages2 x 115V
Secondary Voltages2 x 24V
Power Rating2.3VA
Frequency Range50Hz / 60Hz
Winding TypeDual Primary, Dual Secondary
Current Rating7mA
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
As a mains transformer for adjustment of the voltage and simple electrical isolation.
Secondary Voltages
2 x 24V
Frequency Range
50Hz / 60Hz
Current Rating
7mA
Primary Voltages
2 x 115V