หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตWL50F-3TW
รหัสสินค้า4296997
Product RangeWL50-3 Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
พร้อมให้สั่งซื้อ
ระยะเวลารอมาตรฐานของผู้ผลิต: 6 สัปดาห์
แจ้งเตือนฉันเมื่อมีสินค้าในสต็อก
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB6,966.690 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB6,966.69
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตBANNER ENGINEERING
รหัสสินค้า4296997
Product RangeWL50-3 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Length76mm
Lamp Base Type-
Light SourceLED
Lens Diameter50mm
Supply Voltage24VDC
Power Rating2.4W
Plug Type-
SVHCNo SVHC (15-Jan-2018)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Length
76mm
Light Source
LED
Supply Voltage
24VDC
Product Range
WL50-3 Series
SVHC
No SVHC (15-Jan-2018)
Lamp Base Type
Lens Diameter
50mm
Power Rating
2.4W