หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตSCCS30E106SRB
รหัสสินค้า3289054
Product RangeSCC Series
|---|---|
| 1+ | THB101.560 |
| 10+ | THB82.890 |
| 50+ | THB68.800 |
| 200+ | THB64.870 |
| 400+ | THB60.050 |
| 720+ | THB55.230 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB101.56
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตKYOCERA AVX
Product RangeSCC Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance10F
Voltage(DC)3V
Capacitor TerminalsRadial Leaded
Capacitance Tolerance-10%, +30%
Lead Spacing5mm
Lifetime @ Temperature-
Capacitor Case / PackageCan
Capacitor MountingThrough Hole
ESR0.05ohm
Product Diameter10mm
Product Length-
Product Width-
Product Height30mm
Operating Temperature Min-40°C
Operating Temperature Max65°C
Qualification-
SVHCNo SVHC (17-Dec-2015)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
10F
Capacitor Terminals
Radial Leaded
Lead Spacing
5mm
Capacitor Case / Package
Can
ESR
0.05ohm
Product Length
Product Height
30mm
Operating Temperature Min
-40°C
Qualification
Voltage(DC)
3V
Capacitance Tolerance
-10%, +30%
Lifetime @ Temperature
Capacitor Mounting
Through Hole
Product Diameter
10mm
Product Width
Product Range
SCC Series
Operating Temperature Max
65°C