เป็นที่รู้จักกันในชื่อPSR16-600-70
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
6 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
6 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB12,898.930 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB12,898.93
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตABB
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต1SFA896107R7000
รหัสสินค้า1846238
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Motor Starter TypeSoft Starter
Power Rating7.5kW
Current Rating16A
Supply Voltage Min208VAC
Supply Voltage Max600VAC
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- Integrated by-pass contact
การใช้งาน
Motor Drive & Control, Industrial
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Motor Starter Type
Soft Starter
Current Rating
16A
Supply Voltage Max
600VAC
Power Rating
7.5kW
Supply Voltage Min
208VAC