Fibre Optic Connectors

: พบผลิตภัณฑ์จำนวน220
รูปแบบตัวกรอง:
0 เลือกตัวกรองแล้ว รายการ
พบผลิตภัณฑ์จำนวน220 โปรดคลิกปุ่ม 'ใช้ตัวกรอง' เพื่ออัปเดตผลลัพธ์
ต่ำสุด/สูงสุด จำนวนสินค้าที่มี

เมื่อกล่องทำเครื่องหมายที่จดจำได้รับการเลือก เราจะจำตัวกรองล่าสุดของคุณเพื่อใช้สำหรับการค้นหาครั้งต่อไป

การปฏิบัติตาม
ต่ำสุด/สูงสุด Fibre Optic Connector Type
ต่ำสุด/สูงสุด Connector Body Material
บรรจุภัณฑ์

ไม่สามารถใช้การแสดงการกำหนดราคาในสัญญาในขณะนี้ได้ ราคาที่แสดงเป็นราคาขายปลีกมาตรฐาน ราคาในสัญญาจะนำมาใช้ในการสั่งซื้อหลังจากดำเนินการแล้ว

 
เปรียบเทียบรายการที่เลือก เปรียบเทียบ (0)
  หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต รหัสสินค้า รายละเอียด / ผู้ผลิต
จำนวนสินค้าที่มี ราคาสำหรับ
ราคา
จำนวน
Fibre Optic Connector Type Fibre Type Fibre Diameter Connector Body Material Product Range
 
 
Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending
HFBR-4533Z
HFBR-4533Z - Fiber Optic Connector, Vlink, Plastic Optical, 1mm, Plastic Body, HFBR-453XZ

1247676

Fiber Optic Connector, Vlink, Plastic Optical, 1mm, Plastic Body, HFBR-453XZ

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB64.19 10+ THB40.75 100+ THB30.10 500+ THB27.70 1000+ THB22.24 2500+ THB21.47 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
Vlink Plastic Optical 1mm Plastic Body HFBR-453XZ
HFBR-4501Z
HFBR-4501Z - Fiber Optic Connector, Plastic Optical, 1mm, Plastic Body, HFBR-45XXZ

1173135

Fiber Optic Connector, Plastic Optical, 1mm, Plastic Body, HFBR-45XXZ

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB74.04 10+ THB46.88 100+ THB34.63 500+ THB31.70 1000+ THB25.60 2500+ THB24.69 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- Plastic Optical 1mm Plastic Body HFBR-45XXZ
HFBR-4511Z
HFBR-4511Z - Fiber Optic Connector, Vlink, Plastic Optical, 1mm, Plastic Body, HFBR-45XXZ

1173136

Fiber Optic Connector, Vlink, Plastic Optical, 1mm, Plastic Body, HFBR-45XXZ

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB74.04 10+ THB46.88 100+ THB34.63 500+ THB31.70 1000+ THB25.60 2500+ THB24.69 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
Vlink Plastic Optical 1mm Plastic Body HFBR-45XXZ
905-150-5001
905-150-5001 - SMA FIBER OPTIC CONNECTOR 125¼M MULTIMODE

1842146

SMA FIBER OPTIC CONNECTOR 125¼M MULTIMODE

AMPHENOL FIBER OPTICS

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB421.58 50+ THB379.23 100+ THB344.85 1000+ THB316.26

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SMA Multimode 128µm Metal Body 905 Series
HFBR-4531Z
HFBR-4531Z - Fiber Optic Connector, Vlink, Plastic Optical, 1mm, Plastic Body, HFBR-453XZ

1247674

Fiber Optic Connector, Vlink, Plastic Optical, 1mm, Plastic Body, HFBR-453XZ

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB64.19 10+ THB40.75 100+ THB30.10 500+ THB27.70 1000+ THB22.24 2500+ THB21.47 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
Vlink Plastic Optical 1mm Plastic Body HFBR-453XZ
HFBR-4505Z
HFBR-4505Z - Fiber Optic Connector, Vlink, Plastic Optical, 1mm, Plastic Body, HFBR-45XXZ

1173140

Fiber Optic Connector, Vlink, Plastic Optical, 1mm, Plastic Body, HFBR-45XXZ

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB98.54 10+ THB65.78 100+ THB50.87 500+ THB45.81 1000+ THB39.15 2500+ THB37.82 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
Vlink Plastic Optical 1mm Plastic Body HFBR-45XXZ
M83522/17-NY
M83522/17-NY - FIBRE OPTIC, ST, SINGLE & MULTIMODE

2504055

FIBRE OPTIC, ST, SINGLE & MULTIMODE

AMPHENOL AEROSPACE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,352.38 5+ THB2,187.73 10+ THB2,135.76 25+ THB2,101.53 50+ THB2,000.09 100+ THB1,902.39 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST Singlemode, Multimode - Stainless Steel Body -
FCR684208T
FCR684208T - Fiber Optic Connector, Optical Jack Transmitter OTJ-8, TosLink, Nylon 6.6 (Polyamide 6.6) Body

2991613

Fiber Optic Connector, Optical Jack Transmitter OTJ-8, TosLink, Nylon 6.6 (Polyamide 6.6) Body

CLIFF ELECTRONIC COMPONENTS

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB73.21 10+ THB67.97

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
TosLink - - Nylon 6.6 (Polyamide 6.6) Body -
6900
6900 - FULL FACEPIECE RESPIRATOR, LARGE-SIZE

3783885

FULL FACEPIECE RESPIRATOR, LARGE-SIZE

3M

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

แพ็คละ  4

1+ THB29,114.35

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SC Multimode 125µm Plastic Body -
HFBR-4516Z
HFBR-4516Z - Fiber Optic Connector, Vlink, Plastic Optical, 1mm, Plastic Body, HFBR-45XXZ

1247672

Fiber Optic Connector, Vlink, Plastic Optical, 1mm, Plastic Body, HFBR-45XXZ

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB108.66 10+ THB72.71 100+ THB56.20 500+ THB50.07 1000+ THB42.88 2500+ THB41.55 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
Vlink Plastic Optical 1mm Plastic Body HFBR-45XXZ
905-117-5000
905-117-5000 - Fiber Optic Connector, SMA, Metal Body, 905

1462687

Fiber Optic Connector, SMA, Metal Body, 905

AMPHENOL FIBER OPTICS

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB925.11 10+ THB830.78 25+ THB796.13 50+ THB746.08 100+ THB721.33 250+ THB681.73 500+ THB661.65 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SMA - - Metal Body 905
FOTRM-LCU
FOTRM-LCU - FIBER OPTIC CONN, LC/UPC

3776770

FIBER OPTIC CONN, LC/UPC

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,091.37

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC / UPC Singlemode - - -
FOC-LCSM0120-0SU0
FOC-LCSM0120-0SU0 - FIBER OPTIC CONN, LC, SIMPLEX, 2MM

3776751

FIBER OPTIC CONN, LC, SIMPLEX, 2MM

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB344.80

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Singlemode 2mm - -
FLCSSBUY
FLCSSBUY - LC FIBER OPTIC CONNECTOR, 9/125 uM SINGLE MODE

3776966

LC FIBER OPTIC CONNECTOR, 9/125 uM SINGLE MODE

PANDUIT

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB756.31 5+ THB714.09 10+ THB690.60

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Singlemode 9µm / 125µm Plastic Body -
FLCSSCBUY
FLCSSCBUY - FIBER OPTIC CONN, LC, SIMPLEX, SM

3775992

FIBER OPTIC CONN, LC, SIMPLEX, SM

PANDUIT

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,084.62 10+ THB1,024.41 25+ THB990.43

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Singlemode 9µm / 125µm Plastic Body OptiCam Series
905-150-5003
905-150-5003 - SMA FIBER OPTIC CONNECTOR 200/300¼M MULTIMODE

1842160

SMA FIBER OPTIC CONNECTOR 200/300¼M MULTIMODE

AMPHENOL FIBER OPTICS

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB426.51 5+ THB386.03 10+ THB361.79 25+ THB345.80 50+ THB326.31 100+ THB290.34 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SMA Multimode 200µm / 230µm Metal Body 905 Series
FOC-LCSM0250-0U0R
FOC-LCSM0250-0U0R - FIBER OPTIC CONN, LC, DUPLEX, 5MM

3779779

FIBER OPTIC CONN, LC, DUPLEX, 5MM

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB593.66

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Singlemode 5mm - -
FOC-LCSM0109-BL0U0
FOC-LCSM0109-BL0U0 - FIBER OPTIC CONN, LC, SIMPLEX, 0.9MM

3778392

FIBER OPTIC CONN, LC, SIMPLEX, 0.9MM

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB344.80

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Singlemode 0.9mm - -
FLCS2/9SOCPXAQ
FLCS2/9SOCPXAQ - FIBER OPTIC CONN, LC, SIMPLEX, MM

3778670

FIBER OPTIC CONN, LC, SIMPLEX, MM

PANDUIT

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,277.26 10+ THB1,206.30 25+ THB1,166.32

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Multimode 50µm / 125µm - -
FOTRM-SCU
FOTRM-SCU - FIBER OPTIC CONN, SC/UPC

3776771

FIBER OPTIC CONN, SC/UPC

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,091.37

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SC / UPC Singlemode - - -
2313256-1
2313256-1 - EXPANDED BEAM, SINGLEMODE, 125.5UM

3533470

EXPANDED BEAM, SINGLEMODE, 125.5UM

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB3,326.75 10+ THB3,095.33 25+ THB2,949.92 50+ THB2,865.50 100+ THB2,734.48

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
Expanded Beam Singlemode 125.5µm Brass Body PRO BEAM Series
FOC-LCSM0220-0SU0
FOC-LCSM0220-0SU0 - FIBER OPTIC CONN, LC, DUPLEX, 2MM

3776753

FIBER OPTIC CONN, LC, DUPLEX, 2MM

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB553.18

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Singlemode 2mm - -
FOC-LCMM0220-AQUER
FOC-LCMM0220-AQUER - FIBER OPTIC CONN, LC, DUPLEX, 2MM

3778390

FIBER OPTIC CONN, LC, DUPLEX, 2MM

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB526.70

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Multimode 2mm - -
FOC-MPFSM1230-YL0P0
FOC-MPFSM1230-YL0P0 - FIBER OPTIC CONN, MPO, FEMALE, 3MM

3779787

FIBER OPTIC CONN, MPO, FEMALE, 3MM

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,858.42

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
MPO Singlemode 3mm - -
FOC-MPFSM1230-YLSP0
FOC-MPFSM1230-YLSP0 - FIBER OPTIC CONN, MPO, FEMALE, 4MM

3776762

FIBER OPTIC CONN, MPO, FEMALE, 4MM

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,263.18

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
MPO Singlemode 4mm - -