Network Cables

: พบผลิตภัณฑ์จำนวน267
รูปแบบตัวกรอง:
0 เลือกตัวกรองแล้ว รายการ
พบผลิตภัณฑ์จำนวน267 โปรดคลิกปุ่ม 'ใช้ตัวกรอง' เพื่ออัปเดตผลลัพธ์
ต่ำสุด/สูงสุด จำนวนสินค้าที่มี

เมื่อกล่องทำเครื่องหมายที่จดจำได้รับการเลือก เราจะจำตัวกรองล่าสุดของคุณเพื่อใช้สำหรับการค้นหาครั้งต่อไป

การปฏิบัติตาม
ต่ำสุด/สูงสุด Connector to Connector
ต่ำสุด/สูงสุด Cable Length - Imperial
ต่ำสุด/สูงสุด Connector to Connector
ต่ำสุด/สูงสุด Reel Length (Imperial)
บรรจุภัณฑ์

ไม่สามารถใช้การแสดงการกำหนดราคาในสัญญาในขณะนี้ได้ ราคาที่แสดงเป็นราคาขายปลีกมาตรฐาน ราคาในสัญญาจะนำมาใช้ในการสั่งซื้อหลังจากดำเนินการแล้ว

 
เปรียบเทียบรายการที่เลือก เปรียบเทียบ (0)
  หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต รหัสสินค้า รายละเอียด / ผู้ผลิต
จำนวนสินค้าที่มี ราคาสำหรับ
ราคา
จำนวน
Connector to Connector LAN Category Cable Length - Metric Wire Gauge Cable Length - Imperial Connector to Connector Jacket Colour Reel Length (Imperial) Reel Length (Metric) External Diameter Product Range
 
 
Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending
4-2337815-5
4-2337815-5 - Network Cable, HD Mini-SAS Plug to HD Mini-SAS Plug, 4 m, 13.1 ft

3020117

Network Cable, HD Mini-SAS Plug to HD Mini-SAS Plug, 4 m, 13.1 ft

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,181.21 50+ THB2,107.29

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
HD Mini-SAS Plug to HD Mini-SAS Plug - 4m - 13.1ft - - - - - -
2127932-2
2127932-2 - Computer Cable, Passive, SFP+ 4 Position Plug, SFP+ 4 Position Plug, 3.3ft, 1m, Black

1877611

Computer Cable, Passive, SFP+ 4 Position Plug, SFP+ 4 Position Plug, 3.3ft, 1m, Black

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,723.86 50+ THB1,650.02 100+ THB1,568.30 250+ THB1,543.20

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SFP+ Plug to SFP+ Plug - 1m - 3.28ft - Black - - - TUK SGACK902S Keystone Coupler
2334236-2
2334236-2 - Network Cable, QSFP+ Plug to 4 x SFP+ Plug, 1 m, 3.28 ft, Black

3020145

Network Cable, QSFP+ Plug to 4 x SFP+ Plug, 1 m, 3.28 ft, Black

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB4,347.57

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
QSFP+ Plug to 4 x SFP+ Plug - 1m - 3.28ft - Black - - - TUK SGACK902S Keystone Coupler
2333393-5
2333393-5 - Network Cable, QSFP+ Plug to QSFP+ Plug, 2 m, 6.6 ft, Black

3020136

Network Cable, QSFP+ Plug to QSFP+ Plug, 2 m, 6.6 ft, Black

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,769.22

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
QSFP+ Plug to QSFP+ Plug - 2m - 6.6ft - Black - - - TUK SGACK902S Keystone Coupler
2333393-7
2333393-7 - Network Cable, QSFP+ Plug to QSFP+ Plug, 3 m, 9.8 ft, Black

3020138

Network Cable, QSFP+ Plug to QSFP+ Plug, 3 m, 9.8 ft, Black

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB3,160.54

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
QSFP+ Plug to QSFP+ Plug - 3m - 9.8ft - Black - - - TUK SGACK902S Keystone Coupler
2333393-3
2333393-3 - Network Cable, QSFP+ Plug to QSFP+ Plug, 1 m, 3.28 ft, Black

3020135

Network Cable, QSFP+ Plug to QSFP+ Plug, 1 m, 3.28 ft, Black

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,402.82 10+ THB2,339.53 25+ THB2,324.67

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
QSFP+ Plug to QSFP+ Plug - 1m - 3.28ft - Black - - - TUK SGACK902S Keystone Coupler
4093-2
4093-2 - Network Cable, RJ11 Plug to RJ45 Plug, 2 m, 6.6 ft

2082914

Network Cable, RJ11 Plug to RJ45 Plug, 2 m, 6.6 ft

VIDEK

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB269.06 5+ THB247.42 10+ THB233.00 20+ THB225.36 50+ THB217.10 200+ THB214.58 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ11 Plug to RJ45 Plug - 2m - 6.6ft - - - - - TUK SGACK902S Keystone Coupler
1962-1
1962-1 - Network Cable, RJ45 Plug to RJ45 Plug, 1 m, 3.28 ft, Beige

1525925

Network Cable, RJ45 Plug to RJ45 Plug, 1 m, 3.28 ft, Beige

VIDEK

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB97.25 10+ THB89.67 50+ THB83.94

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 1m - 3.28ft - Beige - - - Multicomp Pro RJ45 Adapter
SPC22216
SPC22216 - PATCH CORD, RJ45, 5FT, GREY

1905512

PATCH CORD, RJ45, 5FT, GREY

MULTICOMP

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB515.30 25+ THB465.56 50+ THB421.39 100+ THB377.20 250+ THB351.26

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 1.5m - 5ft - Gray - - - Multicomp Pro RJ45 Adapter
8920-1.2
8920-1.2 - Network Cable, RJ11 Plug to RJ11 Plug, 1.2 m, 3.9 ft

1525786

Network Cable, RJ11 Plug to RJ11 Plug, 1.2 m, 3.9 ft

VIDEK

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB105.55 3+ THB97.32 10+ THB91.11

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ11 Plug to RJ11 Plug - 1.2m - 3.9ft - - - - - TUK SGACK902S Keystone Coupler
N820-03M-OM4
N820-03M-OM4 - PATCH CABLE, OM4 LSZH, LC-LC, 10FT, AQUA

2925763

PATCH CABLE, OM4 LSZH, LC-LC, 10FT, AQUA

EATON TRIPP LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,169.23 10+ THB1,069.76 25+ THB1,026.15 50+ THB995.16 100+ THB964.16 250+ THB960.39 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex to LC Duplex - 3m - 10ft - Aqua - - - TUK SGACK902S Keystone Coupler
4093-1.5
4093-1.5 - Network Cable, RJ11 Plug to RJ45 Plug, 1.5 m, 4.9 ft

2082912

Network Cable, RJ11 Plug to RJ45 Plug, 1.5 m, 4.9 ft

VIDEK

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB256.44 5+ THB235.81 10+ THB222.07 20+ THB214.79 60+ THB206.92 200+ THB204.51 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ11 Plug to RJ45 Plug - 1.5m - 4.9ft - - - - - TUK SGACK902S Keystone Coupler
TRD628BL-14
TRD628BL-14 - PATCH CABLE, RJ45, CAT6, 4.27M, BLUE

2535443

PATCH CABLE, RJ45, CAT6, 4.27M, BLUE

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB943.01

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 4.27m - 14ft - Blue - - - TRD628 Series
1300500251
1300500251 - PATCH CABLE, RJ45, CAT5E, 1M, BLACK

2617653

PATCH CABLE, RJ45, CAT5E, 1M, BLACK

MOLEX

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,555.58 10+ THB2,357.00 25+ THB2,271.58 50+ THB2,200.58 100+ THB2,086.70

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 1m - 3.3ft - Black - - - RJ-Lnxx Series
8920-2.1
8920-2.1 - Network Cable, RJ11 Plug to RJ11 Plug, 2.1 m, 6.9 ft

1525787

Network Cable, RJ11 Plug to RJ11 Plug, 2.1 m, 6.9 ft

VIDEK

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB129.33 3+ THB119.25 10+ THB111.63

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ11 Plug to RJ11 Plug - 2.1m - 6.9ft - - - - - TUK SGACK902S Keystone Coupler
8920-7.6
8920-7.6 - Network Cable, RJ11 Plug to RJ11 Plug, 7.6 m, 24.9 ft, White

1525789

Network Cable, RJ11 Plug to RJ11 Plug, 7.6 m, 24.9 ft, White

VIDEK

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB182.09 3+ THB167.88 10+ THB157.16

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ11 Plug to RJ11 Plug - 7.6m - 24.9ft - White - - - TUK SGACK902S Keystone Coupler
N520-01M
N520-01M - PATCH CABLE, DUPLEX MM, LC-LC, 3FT, ORA

2925747

PATCH CABLE, DUPLEX MM, LC-LC, 3FT, ORA

EATON TRIPP LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB643.25 10+ THB588.11 25+ THB558.92 50+ THB551.35 100+ THB490.08 250+ THB469.51 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex to LC Duplex - 1m - 3ft - Orange - - - TUK SGACK902S Keystone Coupler
09474747101
09474747101 - PATCH CABLE, RJ45, CAT6, 200MM, YELLOW

2529471

PATCH CABLE, RJ45, CAT6, 200MM, YELLOW

HARTING

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB459.28 10+ THB422.33 25+ THB397.72 50+ THB384.68 100+ THB370.58

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 200mm - 7.87" - Yellow - - - Han Series
N201-005-BK
N201-005-BK - NETWORK CABLE, CAT6/5/E, 1.524M, BLACK

3388495

NETWORK CABLE, CAT6/5/E, 1.524M, BLACK

EATON TRIPP LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB216.95 10+ THB197.84 25+ THB187.75 50+ THB183.43 100+ THB175.14 250+ THB154.24 500+ THB150.27 1000+ THB129.37 2500+ THB129.02 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 1.52m - 5ft - Black - - - N201 Series
SPC22219
SPC22219 - PATCH CORD, RJ45, 12FT, BLUE

1905513

PATCH CORD, RJ45, 12FT, BLUE

MULTICOMP

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB945.95 25+ THB860.99 50+ THB789.94 100+ THB735.87 250+ THB701.27

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 3.7m - 12ft - Blue - - - TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC21970
SPC21970 - Network Cable, RJ45 Plug to RJ45 Plug, 3.05 m, 10 ft, Black

2577353

Network Cable, RJ45 Plug to RJ45 Plug, 3.05 m, 10 ft, Black

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB303.81 5+ THB274.52 10+ THB248.39 25+ THB222.26 50+ THB207.15

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - 3.05m - 10ft - - - - - -
N001-015-BL
N001-015-BL - NETWORK CABLE, CAT5/E, 4.572M, BLUE

3387391

NETWORK CABLE, CAT5/E, 4.572M, BLUE

EATON TRIPP LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB237.99 10+ THB215.64 25+ THB204.47 50+ THB199.43 100+ THB190.05 250+ THB171.31 500+ THB161.94 1000+ THB146.06 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 4.57m - 15ft - Blue - - - TUK SGACK902S Keystone Coupler
VQSFPQ30YP100
VQSFPQ30YP100 - COMPUTER CABLE, QSFP+ PLUG, 1M, BLACK

2723204

COMPUTER CABLE, QSFP+ PLUG, 1M, BLACK

VOLEX

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,305.69

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
QSFP+ Plug to QSFP+ Plug - 1m - 3.28ft - Black - - - TUK SGACK902S Keystone Coupler
VSFPP30YP050
VSFPP30YP050 - COMPUTER CABLE, SFP+ PLUG, 0.5M, BLACK

2723210

COMPUTER CABLE, SFP+ PLUG, 0.5M, BLACK

VOLEX

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB670.24

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SFP+ Plug to SFP+ Plug - 500mm - 1.64ft - Black - - - TUK SGACK902S Keystone Coupler
N201-025-BK
N201-025-BK - NETWORK CABLE, CAT6/5/E, 7.62M, BLACK

3388496

NETWORK CABLE, CAT6/5/E, 7.62M, BLACK

EATON TRIPP LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB520.93 10+ THB506.51 25+ THB506.15 50+ THB482.00 100+ THB475.16 250+ THB469.75 500+ THB467.59 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 7.62m - 25ft - Black - - - N201 Series