Network Cables

: พบผลิตภัณฑ์จำนวน270
รูปแบบตัวกรอง:
0 เลือกตัวกรองแล้ว รายการ
พบผลิตภัณฑ์จำนวน270 โปรดคลิกปุ่ม 'ใช้ตัวกรอง' เพื่ออัปเดตผลลัพธ์
ต่ำสุด/สูงสุด จำนวนสินค้าที่มี

เมื่อกล่องทำเครื่องหมายที่จดจำได้รับการเลือก เราจะจำตัวกรองล่าสุดของคุณเพื่อใช้สำหรับการค้นหาครั้งต่อไป

การปฏิบัติตาม
ต่ำสุด/สูงสุด Connector to Connector
ต่ำสุด/สูงสุด Cable Length - Imperial
ต่ำสุด/สูงสุด Connector to Connector
บรรจุภัณฑ์

ไม่สามารถใช้การแสดงการกำหนดราคาในสัญญาในขณะนี้ได้ ราคาที่แสดงเป็นราคาขายปลีกมาตรฐาน ราคาในสัญญาจะนำมาใช้ในการสั่งซื้อหลังจากดำเนินการแล้ว

 
เปรียบเทียบรายการที่เลือก เปรียบเทียบ (0)
  หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต รหัสสินค้า รายละเอียด / ผู้ผลิต
จำนวนสินค้าที่มี ราคาสำหรับ
ราคา
จำนวน
Connector to Connector LAN Category Cable Length - Metric Cable Length - Imperial Connector to Connector Jacket Colour Product Range
 
 
Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending
1962-1
1962-1 - Network Cable, RJ45 Plug to RJ45 Plug, 1 m, 3.28 ft, Beige

1525925

Network Cable, RJ45 Plug to RJ45 Plug, 1 m, 3.28 ft, Beige

VIDEK

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB97.25 10+ THB89.67 50+ THB83.94

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 1m 3.28ft - Beige -
SPC22216
SPC22216 - PATCH CORD, RJ45, 5FT, GREY

1905512

PATCH CORD, RJ45, 5FT, GREY

MULTICOMP

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB493.88 25+ THB446.23 50+ THB403.98 100+ THB361.73 250+ THB336.85

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 1.5m 5ft - Gray -
8920-1.2
8920-1.2 - Network Cable, RJ11 Plug to RJ11 Plug, 1.2 m, 3.9 ft

1525786

Network Cable, RJ11 Plug to RJ11 Plug, 1.2 m, 3.9 ft

VIDEK

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB105.55 3+ THB97.32 10+ THB91.11

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ11 Plug to RJ11 Plug - 1.2m 3.9ft - - -
N820-03M-OM4
N820-03M-OM4 - PATCH CABLE, OM4 LSZH, LC-LC, 10FT, AQUA

2925763

PATCH CABLE, OM4 LSZH, LC-LC, 10FT, AQUA

EATON TRIPP LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,130.76 10+ THB1,027.41 25+ THB992.96 50+ THB963.03 100+ THB942.06

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex to LC Duplex - 3m 10ft - Aqua -
TRD628BL-14
TRD628BL-14 - PATCH CABLE, RJ45, CAT6, 4.27M, BLUE

2535443

PATCH CABLE, RJ45, CAT6, 4.27M, BLUE

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB943.01

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 4.27m 14ft - Blue TRD628 Series
1300500251
1300500251 - PATCH CABLE, RJ45, CAT5E, 1M, BLACK

2617653

PATCH CABLE, RJ45, CAT5E, 1M, BLACK

MOLEX

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,466.68 10+ THB2,274.93 25+ THB2,192.45 50+ THB2,123.90 100+ THB2,050.52

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 1m 3.3ft - Black RJ-Lnxx Series
8920-2.1
8920-2.1 - Network Cable, RJ11 Plug to RJ11 Plug, 2.1 m, 6.9 ft

1525787

Network Cable, RJ11 Plug to RJ11 Plug, 2.1 m, 6.9 ft

VIDEK

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB129.33 3+ THB119.25 10+ THB111.63

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ11 Plug to RJ11 Plug - 2.1m 6.9ft - - -
N520-01M
N520-01M - PATCH CABLE, DUPLEX MM, LC-LC, 3FT, ORA

2925747

PATCH CABLE, DUPLEX MM, LC-LC, 3FT, ORA

EATON TRIPP LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB622.17 10+ THB568.93 25+ THB540.74 50+ THB533.43 100+ THB474.27 250+ THB464.20 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex to LC Duplex - 1m 3ft - Orange -
09474747101
09474747101 - PATCH CABLE, RJ45, CAT6, 200MM, YELLOW

2529471

PATCH CABLE, RJ45, CAT6, 200MM, YELLOW

HARTING

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB448.22 10+ THB414.16 25+ THB391.31 50+ THB378.98 100+ THB368.72

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 200mm 7.87" - Yellow Han Series
N201-005-BK
N201-005-BK - NETWORK CABLE, CAT6/5/E, 1.524M, BLACK

3388495

NETWORK CABLE, CAT6/5/E, 1.524M, BLACK

EATON TRIPP LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB209.77 10+ THB191.32 25+ THB181.58 50+ THB177.40 100+ THB169.40 250+ THB149.22 500+ THB145.39 1000+ THB126.56 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 1.52m 5ft - Black N201 Series
SPC22219
SPC22219 - PATCH CORD, RJ45, 12FT, BLUE

1905513

PATCH CORD, RJ45, 12FT, BLUE

MULTICOMP

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB906.84 25+ THB825.63 50+ THB757.30 100+ THB705.45 250+ THB672.19

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 3.7m 12ft - Blue -
N001-015-BL
N001-015-BL - NETWORK CABLE, CAT5/E, 4.572M, BLUE

3387391

NETWORK CABLE, CAT5/E, 4.572M, BLUE

EATON TRIPP LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB230.13 10+ THB208.55 25+ THB197.76 50+ THB192.89 100+ THB183.84 250+ THB165.75 500+ THB156.70 1000+ THB144.41 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 4.57m 15ft - Blue -
VQSFPQ30YP100
VQSFPQ30YP100 - COMPUTER CABLE, QSFP+ PLUG, 1M, BLACK

2723204

COMPUTER CABLE, QSFP+ PLUG, 1M, BLACK

VOLEX

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,261.67

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
QSFP+ Plug to QSFP+ Plug - 1m 3.28ft - Black -
VSFPP30YP050
VSFPP30YP050 - COMPUTER CABLE, SFP+ PLUG, 0.5M, BLACK

2723210

COMPUTER CABLE, SFP+ PLUG, 0.5M, BLACK

VOLEX

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB657.45

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SFP+ Plug to SFP+ Plug - 500mm 1.64ft - Black -
N201-025-BK
N201-025-BK - NETWORK CABLE, CAT6/5/E, 7.62M, BLACK

3388496

NETWORK CABLE, CAT6/5/E, 7.62M, BLACK

EATON TRIPP LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB491.01 10+ THB464.56 25+ THB462.13 50+ THB455.86 100+ THB450.29 250+ THB443.68 500+ THB441.59 1000+ THB439.51 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 7.62m 25ft - Black N201 Series
2-2205131-2
2-2205131-2 - PATCH CABLE, MINI IO TYPE I, CAT5E, 1M

2673784

PATCH CABLE, MINI IO TYPE I, CAT5E, 1M

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,428.40 10+ THB1,214.03 20+ THB1,133.65 50+ THB1,091.71

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
Mini IO Type I to Mini IO Type I - 1m 3.3ft - Black -
N201-020-BK
N201-020-BK - NETWORK CABLE, RJ45, CAT6, 20FT, BLK

3388412

NETWORK CABLE, RJ45, CAT6, 20FT, BLK

EATON TRIPP LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB397.47 10+ THB361.97 25+ THB348.75 50+ THB335.52 100+ THB317.08 250+ THB291.68 500+ THB276.74 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 6m 20ft - Black N201 Series
1962-5
1962-5 - Network Cable, RJ45 Plug to RJ45 Plug, 5 m, 16.4 ft, Beige

1525928

Network Cable, RJ45 Plug to RJ45 Plug, 5 m, 16.4 ft, Beige

VIDEK

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB237.95 10+ THB219.39 50+ THB205.38

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 5m 16.4ft - Beige -
TRD628ABL-3
TRD628ABL-3 - PATCH CABLE, RJ45, CAT6A, 915MM, BLUE

2535438

PATCH CABLE, RJ45, CAT6A, 915MM, BLUE

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB815.24

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 915mm 3ft - Blue TRD628 Series
TRD628BL-1
TRD628BL-1 - PATCH CABLE, RJ45, CAT6, 300MM, BLUE

2535441

PATCH CABLE, RJ45, CAT6, 300MM, BLUE

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB490.99

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 300mm 1ft - Blue TRD628 Series
09474747002
09474747002 - PATCH CABLE, RJ45, CAT5E, 300MM, YELLOW

2529470

PATCH CABLE, RJ45, CAT5E, 300MM, YELLOW

HARTING

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB446.78 10+ THB410.41 25+ THB383.55 50+ THB370.50 100+ THB363.09

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 300mm 11.81" - Yellow Han Series
NK6PC5BUY
NK6PC5BUY - PATCH CORD, UTP RJ45-RJ45, 1.52M, BLUE

2706556

PATCH CORD, UTP RJ45-RJ45, 1.52M, BLUE

PANDUIT

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB561.41 10+ THB519.37 25+ THB475.39 50+ THB462.11 100+ THB448.82 500+ THB426.46 1000+ THB417.94 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 1.52m 5ft - Blue NetKey Series
1300500170
1300500170 - PATCH CABLE, RJ45, CAT5E, 1M, BLACK

2617489

PATCH CABLE, RJ45, CAT5E, 1M, BLACK

MOLEX

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,231.62 10+ THB2,190.67

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 1m 3.3ft - Black RJ-Lnxx Series
TRD628ABL-14
TRD628ABL-14 - PATCH CABLE, RJ45, CAT6A, 4.27M, BLUE

2535437

PATCH CABLE, RJ45, CAT6A, 4.27M, BLUE

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,287.33

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
RJ45 Plug to RJ45 Plug - 4.27m 14ft - Blue TRD628 Series
N316-03M
N316-03M - PATCH CABLE, DUPLEX MM, LC-SC, 10FT, ORA

2925648

PATCH CABLE, DUPLEX MM, LC-SC, 10FT, ORA

EATON TRIPP LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB655.80 10+ THB586.55 25+ THB562.89 50+ THB545.84 100+ THB534.04

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex to SC Duplex - 3m 10ft - Orange -