Fiber Optic Lead Assemblies

: พบผลิตภัณฑ์จำนวน1,115
รูปแบบตัวกรอง:
0 เลือกตัวกรองแล้ว รายการ
พบผลิตภัณฑ์จำนวน1,115 โปรดคลิกปุ่ม 'ใช้ตัวกรอง' เพื่ออัปเดตผลลัพธ์
ต่ำสุด/สูงสุด จำนวนสินค้าที่มี

เมื่อกล่องทำเครื่องหมายที่จดจำได้รับการเลือก เราจะจำตัวกรองล่าสุดของคุณเพื่อใช้สำหรับการค้นหาครั้งต่อไป

การปฏิบัติตาม
ต่ำสุด/สูงสุด Fibre Optic Connector A
ต่ำสุด/สูงสุด Fibre Optic Connector B
บรรจุภัณฑ์

ไม่สามารถใช้การแสดงการกำหนดราคาในสัญญาในขณะนี้ได้ ราคาที่แสดงเป็นราคาขายปลีกมาตรฐาน ราคาในสัญญาจะนำมาใช้ในการสั่งซื้อหลังจากดำเนินการแล้ว

 
  หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต รหัสสินค้า รายละเอียด / ผู้ผลิต
จำนวนสินค้าที่มี ราคาสำหรับ
ราคา
จำนวน
Fibre Optic Connector A Fibre Optic Connector B No. of Fibres Fibre Type Lead Length - Metric Fibre Diameter Product Range
 
 
Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending
HFBR-RNS005Z
HFBR-RNS005Z - Fibre Optic Cable, Versatile Link, Simplex, Plastic Optical, 1mm, 1 Fibres, 2.2 mm, 16.4 ft, 5 m

1247707

Fibre Optic Cable, Versatile Link, Simplex, Plastic Optical, 1mm, 1 Fibres, 2.2 mm, 16.4 ft, 5 m

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB457.60 10+ THB438.17 25+ THB398.24 50+ THB378.28 100+ THB368.16 250+ THB328.50 500+ THB308.53 1000+ THB272.86 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - 1Fibres Plastic Optical 5m 1mm -
SPC22970.
SPC22970. - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546191

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

PRO SIGNAL

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB549.13 2+ THB538.18 5+ THB501.32 10+ THB463.13 25+ THB440.96 50+ THB421.73 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 2Fibres Multimode 1m 50µm / 125µm -
MPM12OM3-09LCR-3
MPM12OM3-09LCR-3 - FIBRE CORD, MPO PLUG TO LC, 12FIBRES, 3M

3779797

 
ผลิตภัณฑ์ใหม่

FIBRE CORD, MPO PLUG TO LC, 12FIBRES, 3M

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB8,749.23

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
MPO Plug 12x LC 12Fibres Multimode 3m 50µm / 125µm -
HFBR-RLS001Z
HFBR-RLS001Z - Fibre Optic Cable, Versatile Link, Simplex, Plastic Optical, 1mm, 1 Fibres, 2.2 mm, 3.28 ft, 1 m

1247699

Fibre Optic Cable, Versatile Link, Simplex, Plastic Optical, 1mm, 1 Fibres, 2.2 mm, 3.28 ft, 1 m

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB269.93 10+ THB259.55 25+ THB237.99 50+ THB227.07 100+ THB216.43 250+ THB189.27 500+ THB183.95 1000+ THB156.80 2500+ THB146.15 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - 1Fibres Plastic Optical 1m 1mm -
HFBR-RTD010Z
HFBR-RTD010Z - Fibre Optic Cable, Versatile Link, Duplex, Plastic Optical, 1mm, 2 Fibres, 2.2 mm, 32.81 ft, 10 m

1247710

Fibre Optic Cable, Versatile Link, Duplex, Plastic Optical, 1mm, 2 Fibres, 2.2 mm, 32.81 ft, 10 m

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,102.34 10+ THB995.59 25+ THB953.53 50+ THB893.90

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - 2Fibres Plastic Optical 10m 1mm -
SCLC-SDTP050
SCLC-SDTP050 - FIBRE OPTIC LEAD ASSY, SC-LC DUPLEX, SM

2902143

FIBRE OPTIC LEAD ASSY, SC-LC DUPLEX, SM

BEL

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB738.98 10+ THB686.27 25+ THB615.73 50+ THB598.16 100+ THB527.88 250+ THB492.74 500+ THB482.36 1000+ THB457.60 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 5m 9µm / 125µm -
LCLC-SDTP050
LCLC-SDTP050 - FIBRE OPTIC LEAD ASSY, LC DUPLEX, SM, 5M

2902131

FIBRE OPTIC LEAD ASSY, LC DUPLEX, SM, 5M

BEL

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB697.18 10+ THB647.94 25+ THB581.12 50+ THB564.35 100+ THB498.07 250+ THB474.64 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 5m 9µm / 125µm -
PS11095
PS11095 - 6ft Fiber Optic Patch Cable ST to SC

2808951

6ft Fiber Optic Patch Cable ST to SC

PRO SIGNAL

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB417.46 10+ THB401.70

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST SC - - 1.829m - -
HFBR-RNS010Z
HFBR-RNS010Z - Fibre Optic Cable, Versatile Link, Simplex, Plastic Optical, 1mm, 1 Fibres, 2.2 mm, 32.8 ft, 10 m

1247708

Fibre Optic Cable, Versatile Link, Simplex, Plastic Optical, 1mm, 1 Fibres, 2.2 mm, 32.8 ft, 10 m

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB687.87 10+ THB625.31 25+ THB609.87 50+ THB563.02 100+ THB531.87 250+ THB484.49 500+ THB453.34 1000+ THB416.08 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - 1Fibres Plastic Optical 10m 1mm Versatile Link Series
HFBR-RNS001Z
HFBR-RNS001Z - Fibre Optic Cable, Versatile Link, Simplex, Plastic Optical, 1mm, 1 Fibres, 2.2 mm, 3.28 ft, 1 m

1247706

Fibre Optic Cable, Versatile Link, Simplex, Plastic Optical, 1mm, 1 Fibres, 2.2 mm, 3.28 ft, 1 m

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB269.93 10+ THB259.55 25+ THB237.99 50+ THB227.07 100+ THB216.43 250+ THB189.27 500+ THB183.95 1000+ THB156.80 2500+ THB146.15 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - 1Fibres Plastic Optical 1m 1mm HFBR-RXXYYYZ Series
SPC22882
SPC22882 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546094

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB353.89 5+ THB346.68 10+ THB323.18 25+ THB298.34 50+ THB284.18 100+ THB271.90 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 1Fibres Multimode 1m 62.5µm / 125µm -
MPMM24OM4-3
MPMM24OM4-3 - FIBRE OPTIC LEAD ASSY, MPO PLUG, MM, 3M

2947272

FIBRE OPTIC LEAD ASSY, MPO PLUG, MM, 3M

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB14,001.06

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
MPO MPO 24Fibres Multimode 3m 50µm / 125µm -
SPC19989
SPC19989 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 3M

1189880

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 3M

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB669.32 10+ THB630.06 100+ THB599.34 250+ THB561.15 500+ THB549.67 1000+ THB546.46 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 2Fibres Multimode 3m 62.5µm / 125µm -
LL3-TB01
LL3-TB01 - Fiber Optic Cable, 2 m, Plastic Optical, 1 Fiber

730415

Fiber Optic Cable, 2 m, Plastic Optical, 1 Fiber

SICK

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,755.06

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - 1Fibres Plastic Optical 2m 1.5mm -
SPC19981
SPC19981 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 2M

1189871

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 2M

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB712.85 10+ THB698.43 100+ THB650.62 250+ THB601.21 500+ THB572.37 1000+ THB547.53 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 2Fibres Multimode 2m 62.5µm / 125µm -
A19A55A0
A19A55A0 - Fiber Optic Cable, 5 m, Plastic Optical, 1 Fiber, SMA

1208869

Fiber Optic Cable, 5 m, Plastic Optical, 1 Fiber, SMA

FIBRE DATA

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB917.60 5+ THB881.66 10+ THB853.44 25+ THB807.92

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - 1Fibres Plastic Optical 5m 1mm -
SPC19996
SPC19996 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 5M

1189887

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 5M

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB762.00 10+ THB717.39 100+ THB682.41 250+ THB638.87 500+ THB625.78 1000+ THB622.31 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 2Fibres Multimode 5m 62.5µm / 125µm -
N458-001-62.
N458-001-62. - N/W CABLE, LC-SC, 1FT, ORANGE

2367957

N/W CABLE, LC-SC, 1FT, ORANGE

TRIPP-LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,361.38 10+ THB1,229.11 25+ THB1,177.64 50+ THB1,104.04 100+ THB1,067.24 250+ THB1,019.51 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex SC Duplex 2Fibres Multimode 300mm 62.5µm / 125µm -
SCLC-SDTP010
SCLC-SDTP010 - FIBRE OPTIC LEAD ASSY, SC-LC DUPLEX, SM

2902140

FIBRE OPTIC LEAD ASSY, SC-LC DUPLEX, SM

BEL

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB627.97 10+ THB571.54 50+ THB513.50 100+ THB485.02 250+ THB442.43 500+ THB413.68 1000+ THB379.87 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 1m 9µm / 125µm -
N302-30M
N302-30M - N/W CABLE, ST FIBRE OPTIC, 100FT, ORANGE

2367868

N/W CABLE, ST FIBRE OPTIC, 100FT, ORANGE

TRIPP-LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,145.84 2+ THB2,061.46 5+ THB1,995.71 10+ THB1,889.23 25+ THB1,851.69

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST Duplex ST Duplex 2Fibres Multimode 30m 62.5µm / 125µm -
LCLC-SDTP010
LCLC-SDTP010 - FIBRE OPTIC LEAD ASSY, LC DUPLEX, SM, 1M

2902128

FIBRE OPTIC LEAD ASSY, LC DUPLEX, SM, 1M

BEL

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB560.89 10+ THB510.04 25+ THB497.27 50+ THB458.93 100+ THB433.38 250+ THB395.31 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 1m 9µm / 125µm -
SPC19973
SPC19973 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 1M

1189863

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 1M

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB656.23 10+ THB642.88 100+ THB599.08 250+ THB553.40 500+ THB526.96 1000+ THB503.99 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 2Fibres Multimode 1m 62.5µm / 125µm -
A19A52A0
A19A52A0 - Fiber Optic Cable, 2 m, Plastic Optical, 1 Fiber, SMA

1208868

Fiber Optic Cable, 2 m, Plastic Optical, 1 Fiber, SMA

FIBRE DATA

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB811.38 5+ THB779.44 10+ THB754.68 25+ THB714.49

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - 1Fibres Plastic Optical 2m 1mm -
1115589
1115589 - FIBRE CABLE, LC DUPLEX-ST DUPLEX, 500MM

3462843

FIBRE CABLE, LC DUPLEX-ST DUPLEX, 500MM

PHOENIX CONTACT

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB4,010.31

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex ST Duplex 2Fibres Multimode 500mm 50µm / 125µm -
1115564
1115564 - FIBRE CABLE, ST DUPLEX-ST DUPLEX, SM, 2M

3462825

FIBRE CABLE, ST DUPLEX-ST DUPLEX, SM, 2M

PHOENIX CONTACT

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB4,478.55 5+ THB4,389.11

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST Duplex ST Duplex 2Fibres Singlemode 2m 9µm / 125µm -