Miscellaneous Panel Displays & Instrumentation

: พบผลิตภัณฑ์จำนวน23
0 เลือกตัวกรองแล้ว รายการ
พบผลิตภัณฑ์จำนวน23 โปรดคลิกปุ่ม 'ใช้ตัวกรอง' เพื่ออัปเดตผลลัพธ์
ต่ำสุด/สูงสุด จำนวนสินค้าที่มี

เมื่อกล่องทำเครื่องหมายที่จดจำได้รับการเลือก เราจะจำตัวกรองล่าสุดของคุณเพื่อใช้สำหรับการค้นหาครั้งต่อไป

การปฏิบัติตาม
บรรจุภัณฑ์

ไม่สามารถใช้การแสดงการกำหนดราคาในสัญญาในขณะนี้ได้ ราคาที่แสดงเป็นราคาขายปลีกมาตรฐาน ราคาในสัญญาจะนำมาใช้ในการสั่งซื้อหลังจากดำเนินการแล้ว

เปรียบเทียบรายการที่เลือก เปรียบเทียบ (0)
  หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต รหัสสินค้า รายละเอียด / ผู้ผลิต
จำนวนสินค้าที่มี ราคาสำหรับ
ราคา
จำนวน
 
 
FCOPPER-SFP-100
FCOPPER-SFP-100 - 10/100, Copper RJ45 for EL Series 87X5222

2820069

10/100, Copper RJ45 for EL Series 87X5222

RED LION CONTROLS

10/100, Copper RJ45 for EL Series;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB5,935.19 10+ THB5,737.52 25+ THB5,576.70

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
TXDIN70
TXDIN70 - TRANSMITTER, TEMPERATURE, DUAL, 240VAC

2919292

TRANSMITTER, TEMPERATURE, DUAL, 240VAC

NEWPORT ELECTRONICS

TRANSMITTER, TEMPERATURE, DUAL, 240VAC; Signal Conditioner Input:RTD, Thermocouple, Voltage; Signal Conditioner Output:Current; No. of Output Channels:2Channels; Accuracy %:0.3%; Output Accuracy:-; Su 49AC7642

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB6,191.34

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
TXDIN70-DISPLAY.
TXDIN70-DISPLAY. - TRANSMITTER DISPLAY 49AC7644

2919293

TRANSMITTER DISPLAY 49AC7644

OMEGA

TRANSMITTER DISPLAY 49AC7644;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,074.88

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
FANWAND721SMA
FANWAND721SMA - Antenna 2G/3G/4G LTE 6 inch hinged paddle with SMA male connector, no cable 87X5218

2820067

Antenna 2G/3G/4G LTE 6 inch hinged paddle with SMA male connector, no cable 87X5218

RED LION CONTROLS

Antenna 2G/3G/4G LTE 6 inch hinged paddle with SMA male connector, no cable;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,242.44 10+ THB2,106.65 25+ THB2,038.70 100+ THB1,889.19

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
GBK1020
GBK1020 - Ground Bar Kit - 10 Terminal + (1) 2/0 Lug 47K8363

2800386

Ground Bar Kit - 10 Terminal + (1) 2/0 Lug 47K8363

EATON CUTLER HAMMER

Ground Bar Kit - 10 Terminal + (1) 2/0 Lug;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,971.02 5+ THB1,855.31 10+ THB1,795.47 25+ THB1,663.80

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
HT8RP79
HT8RP79 - 70mm ROUND

4337137

 
ผลิตภัณฑ์ใหม่
RoHS

70mm ROUND "EMERGENCY STOP" 48K0988

EATON CUTLER HAMMER

70mm ROUND "EMERGENCY STOP" 48K0988;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB474.64 5+ THB458.27 10+ THB441.56 25+ THB429.53 50+ THB417.83 100+ THB404.54 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
KEYPAD-LOC/REM
KEYPAD-LOC/REM - 9000X Series Local Remote Keypad

2800407

9000X Series Local Remote Keypad

EATON CUTLER HAMMER

9000X Series Local Remote Keypad; 9000X Series Local Remote Keypad; Available until stocks are exhausted

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB13,419.21

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
62993
62993 - Proturn Precision Slot/Ph/Torx Set

2799839

Proturn Precision Slot/Ph/Torx Set

WIHA

Proturn Precision Slot/Ph/Torx Set;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,576.57

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
FMFIBER-SFP-2K
FMFIBER-SFP-2K - 100Mb, SFP/LC, multimode, 1310nm, 2km typical

2820070

100Mb, SFP/LC, multimode, 1310nm, 2km typical

RED LION CONTROLS

100Mb, SFP/LC, multimode, 1310nm, 2km typical;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB7,900.32

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
QC1020
QC1020 - TYPE QC BREAKER 1P 20A WITH LINE AND LOAD BINDING HEAD SCREW 48K4550

2800408

TYPE QC BREAKER 1P 20A WITH LINE AND LOAD BINDING HEAD SCREW 48K4550

EATON CUTLER HAMMER

TYPE QC BREAKER 1P 20A WITH LINE AND LOAD BINDING HEAD SCREW;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB3,578.50 5+ THB3,368.42 10+ THB3,259.77 25+ THB3,020.71

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
NTSFP-LX-10
NTSFP-LX-10 - 1000BaseLX Singlemode Fiber SFP Transceiver (LC Style Connector, 10km)

2820073

1000BaseLX Singlemode Fiber SFP Transceiver (LC Style Connector, 10km)

RED LION CONTROLS

1000BaseLX Singlemode Fiber SFP Transceiver (LC Style Connector, 10km);

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB14,299.22

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
FCATAFUSECABLE
FCATAFUSECABLE - 12VDC 2A,250V fusepwr15FT

2820068

12VDC 2A,250V fusepwr15FT

RED LION CONTROLS

12VDC 2A,250V fusepwr15FT;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,073.27

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
66-120
66-120 - DWO RESISTOR 1/4W 120 OHM FLAM20 PER BAG

2821737

DWO RESISTOR 1/4W 120 OHM FLAM20 PER BAG

MCM

DWO RESISTOR 1/4W 120 OHM FLAM20 PER BAG;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

แพ็คละ  20

1+ THB37.48 10+ THB31.65 50+ THB28.60

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
WF1000BF
WF1000BF - 1 FT BALANCE POLY WHEEL 63R5268

2820042

1 FT BALANCE POLY WHEEL 63R5268

RED LION CONTROLS

1 FT BALANCE POLY WHEEL;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB3,105.72

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
HMCP400X5W
HMCP400X5W - TYPE HMCP - MOTOR CIRCUIT PROTECTOR, 400A FRAME, 3 POLE

2800458

TYPE HMCP - MOTOR CIRCUIT PROTECTOR, 400A FRAME, 3 POLE

EATON CUTLER HAMMER

TYPE HMCP - MOTOR CIRCUIT PROTECTOR, 400A FRAME, 3 POLE;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB89,940.29 5+ THB88,825.27 10+ THB87,710.25

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
D15CR40AB
D15CR40AB - FREEDOM SERIES RELAY 4NO/0NC 120VAC

2800359

FREEDOM SERIES RELAY 4NO/0NC 120VAC

EATON CUTLER HAMMER

FREEDOM SERIES RELAY 4NO/0NC 120VAC;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB10,667.02 5+ THB10,534.78 10+ THB10,402.54

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
9441H401
9441H401 - DB1 REVERSING DRUM SWITCH -FUNTIONAL REPLACEMENT FOR THE

2366273

DB1 REVERSING DRUM SWITCH -FUNTIONAL REPLACEMENT FOR THE

EATON CUTLER HAMMER

DB1 REVERSING DRUM SWITCH -FUNTIONAL REPLACEMENT FOR THE;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB63,870.94

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
10250T112-2
10250T112-2 - EXTD PB R 2NO

2420006

EXTD PB R 2NO

EATON CUTLER HAMMER

EXTD PB R 2NO;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB3,907.32 5+ THB3,677.94 10+ THB3,559.31 25+ THB3,298.28

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
016-156A-PNZH-C7-FS
016-156A-PNZH-C7-FS - ELAPSED TIME METER MODEL

4203668

ELAPSED TIME METER MODEL

TE CONNECTIVITY

ELAPSED TIME METER MODEL;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB3,191.00

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SP0331A
SP0331A - 120V ECONOMIZER 86R9509

4353403

 
ผลิตภัณฑ์ใหม่

120V ECONOMIZER 86R9509

ATC

120V ECONOMIZER 86R9509;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB10,361.76

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
EA57-00000-000-0-00
EA57-00000-000-0-00 - MEDIUM TORQUE ACTUATOR, 120V/60HZ 68H8075

4352173

 
ผลิตภัณฑ์ใหม่

MEDIUM TORQUE ACTUATOR, 120V/60HZ 68H8075

BARBER - COLMAN

MEDIUM TORQUE ACTUATOR, 120V/60HZ 68H8075;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB116,070.27

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
13108A6513
13108A6513 - 44K5559

2617254

44K5559

EATON CUTLER HAMMER

44K5559;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB7,816.10 5+ THB7,659.78

รายการที่ถูกจำกัด
8522
8522 - 36C7796

2817005

36C7796

ICO-RALLY

36C7796;

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB89.91 10+ THB83.88

รายการที่ถูกจำกัด