หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตSBRT40M80CTB-13
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3944732RL
เทปตัด3944732
Product RangeTrench SBR Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
726 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
726 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB73.06 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB73.060 |
| 10+ | THB46.860 |
| 100+ | THB32.500 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตDIODES INC.
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3944732RL
Product RangeTrench SBR Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Repetitive Peak Reverse Voltage80V
Average Forward Current40A
Diode ConfigurationDual Common Cathode
Diode Case StyleTO-263AB (D2PAK)
No. of Pins3Pins
Forward Voltage Max720mV
Forward Surge Current230A
Operating Temperature Max150°C
Diode MountingSurface Mount
Qualification-
SVHCLead (25-Jun-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Repetitive Peak Reverse Voltage
80V
Diode Configuration
Dual Common Cathode
No. of Pins
3Pins
Forward Surge Current
230A
Diode Mounting
Surface Mount
Qualification
Average Forward Current
40A
Diode Case Style
TO-263AB (D2PAK)
Forward Voltage Max
720mV
Operating Temperature Max
150°C