หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตBZW06-5V8
รหัสสินค้า
เต็มม้วน2474120
EACH 9885242
Product RangeTransil BZW06 Series
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB58.85 | ||
เต็มม้วน
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1000+ | THB3.870 |
| 3000+ | THB3.780 |
บรรจุภัณฑ์แบบชิ้นเดียว
|---|---|
| 5+ | THB11.770 |
| 100+ | THB7.690 |
| 500+ | THB5.890 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตSTMICROELECTRONICS
รหัสสินค้า
EACH 9885242
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
TVS PolarityUnidirectional
Reverse Standoff Voltage5.8V
Clamping Voltage Max13.4V
Diode Case StyleDO-15
No. of Pins2Pins
Minimum Breakdown Voltage6.45V
Maximum Breakdown Voltage6.45V
Peak Pulse Power Dissipation600W
Operating Temperature Max175°C
Diode MountingThrough Hole
Qualification-
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- 600W at 10/1000µs Peak pulse power
- Unidirectional and bidirectional types
- 5.8 to 376V Stand-off voltage range
- Fast response time
- Low clamping factor
การใช้งาน
Power Management, Industrial
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Product Range
Transil BZW06 Series
Reverse Standoff Voltage
5.8V
Diode Case Style
DO-15
Minimum Breakdown Voltage
6.45V
Peak Pulse Power Dissipation
600W
Diode Mounting
Through Hole
SVHC
No SVHC (25-Jun-2025)
TVS Polarity
Unidirectional
Clamping Voltage Max
13.4V
No. of Pins
2Pins
Maximum Breakdown Voltage
6.45V
Operating Temperature Max
175°C