หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต250BXC150MEFC18X25
รหัสสินค้า1831308
Product RangeBXC Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
236 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
236 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
มีจนกว่าของจะหมด
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB80.930 |
| 10+ | THB48.490 |
| 50+ | THB42.270 |
| 100+ | THB42.160 |
| 200+ | THB42.050 |
| 500+ | THB41.940 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB80.93
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตRUBYCON
Product RangeBXC Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance150µF
Voltage(DC)250V
Capacitance Tolerance± 20%
Capacitor TerminalsRadial Leaded
Lifetime @ Temperature12000 hours @ 105°C
PolarityPolar
Capacitor Case / PackageRadial Leaded
Lead Spacing7.5mm
Product Diameter18mm
Product Length-
Product Width-
Product Height25mm
Ripple Current1.96A
Operating Temperature Min-25°C
Operating Temperature Max105°C
Qualification-
พบผลิตภัณฑ์จำนวน3
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
150µF
Capacitance Tolerance
± 20%
Lifetime @ Temperature
12000 hours @ 105°C
Capacitor Case / Package
Radial Leaded
Product Diameter
18mm
Product Width
Product Range
BXC Series
Operating Temperature Min
-25°C
Qualification
Voltage(DC)
250V
Capacitor Terminals
Radial Leaded
Polarity
Polar
Lead Spacing
7.5mm
Product Length
Product Height
25mm
Ripple Current
1.96A
Operating Temperature Max
105°C