หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตBDCD002520122R2MS1
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3773547RL
เทปตัด3773547
Product RangeBDCD Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
1,577 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB32.05 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 5+ | THB6.410 |
| 50+ | THB5.610 |
| 250+ | THB4.650 |
| 500+ | THB4.170 |
| 1500+ | THB3.840 |
| 3000+ | THB3.780 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตPULSE ELECTRONICS
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3773547RL
Product RangeBDCD Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Inductance2.2µH
RMS Current (Irms)2.3A
Inductor ConstructionShielded
Saturation Current (Isat)3.8A
Inductor Case / Package1008 [2520 Metric]
DC Resistance Max0.115ohm
Inductance Tolerance± 20%
Product Length2.5mm
Product Width2mm
Product Height1.2mm
SVHCNo SVHC (04-Feb-2026)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Inductance
2.2µH
Inductor Construction
Shielded
Product Range
BDCD Series
DC Resistance Max
0.115ohm
Product Length
2.5mm
Product Height
1.2mm
RMS Current (Irms)
2.3A
Saturation Current (Isat)
3.8A
Inductor Case / Package
1008 [2520 Metric]
Inductance Tolerance
± 20%
Product Width
2mm