หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตGRM0335C1E1R0BA01D
รหัสสินค้า3243293
Product RangeGRM Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
17,166 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 10+ | THB0.361 |
| 100+ | THB0.328 |
| 500+ | THB0.230 |
| 2500+ | THB0.165 |
| 7500+ | THB0.162 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each (Supplied on Cut Tape)
ขั้นต่ำ: 10
หลายรายการ: 10
THB3.61
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMURATA
Product RangeGRM Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance1pF
Voltage(DC)25V
Capacitor Case / Package0201 [0603 Metric]
Capacitance Tolerance± 0.1pF
Dielectric CharacteristicC0G / NP0
Product Length0.6mm
Product Width0.3mm
Capacitor TerminalsWraparound
Operating Temperature Min-55°C
Operating Temperature Max125°C
Qualification-
SVHCNo SVHC (04-Feb-2026)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
1pF
Capacitor Case / Package
0201 [0603 Metric]
Dielectric Characteristic
C0G / NP0
Product Length
0.6mm
Capacitor Terminals
Wraparound
Operating Temperature Max
125°C
MSL
MSL 1 - Unlimited
Voltage(DC)
25V
Capacitance Tolerance
± 0.1pF
Product Range
GRM Series
Product Width
0.3mm
Operating Temperature Min
-55°C