หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตDE2E3SA103MN7AT02F
รหัสสินค้า4128780
Product RangeDE2 Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
2,506 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB29.490 |
| 10+ | THB14.390 |
| 50+ | THB12.940 |
| 100+ | THB11.480 |
| 200+ | THB10.760 |
| 400+ | THB10.030 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB29.49
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMURATA
Product RangeDE2 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance0.01µF
Capacitance Tolerance± 20%
Suppression ClassX1 / Y2
Voltage Rating X300VAC
Voltage Rating Y250VAC
Capacitor Case / PackageRadial Leaded
Capacitor MountingThrough Hole
Lead Spacing7.5mm
Operating Temperature Min-40°C
Operating Temperature Max125°C
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
0.01µF
Suppression Class
X1 / Y2
Voltage Rating Y
250VAC
Capacitor Mounting
Through Hole
Product Range
DE2 Series
Operating Temperature Max
125°C
Capacitance Tolerance
± 20%
Voltage Rating X
300VAC
Capacitor Case / Package
Radial Leaded
Lead Spacing
7.5mm
Operating Temperature Min
-40°C