หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตDE2E3KH222MA3B
รหัสสินค้า9527036
Product RangeDE2 Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
ไม่ได้ผลิตแล้ว
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMURATA
รหัสสินค้า9527036
Product RangeDE2 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance2200pF
Capacitance Tolerance± 20%
Suppression ClassX1 / Y2
Voltage Rating X250V
Voltage Rating Y250V
Capacitor Case / PackageRadial Leaded
Capacitor MountingThrough Hole
Lead Spacing7.5mm
Operating Temperature Min-25°C
Operating Temperature Max125°C
ตัวเลือกสำหรับ DE2E3KH222MA3B
พบผลิตภัณฑ์จำนวน2
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- 2600VAC Dielectric strength
การใช้งาน
Power Management
คำเตือน
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
2200pF
Suppression Class
X1 / Y2
Voltage Rating Y
250V
Capacitor Mounting
Through Hole
Product Range
DE2 Series
Operating Temperature Max
125°C
Capacitance Tolerance
± 20%
Voltage Rating X
250V
Capacitor Case / Package
Radial Leaded
Lead Spacing
7.5mm
Operating Temperature Min
-25°C