หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตDE1B3RA101KA4BH01F
รหัสสินค้า4541707
Product RangeDE1 Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
277 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
277 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB26.870 |
| 10+ | THB17.830 |
| 50+ | THB15.360 |
| 100+ | THB12.880 |
| 200+ | THB11.740 |
| 500+ | THB10.590 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB26.87
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMURATA
Product RangeDE1 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance100pF
Capacitance Tolerance± 10%
Suppression ClassX1 / Y1
Voltage Rating X440VAC
Voltage Rating Y400VAC
Capacitor Case / PackageRadial Leaded
Capacitor MountingThrough Hole
Lead Spacing10mm
Operating Temperature Min-40°C
Operating Temperature Max125°C
SVHCNo SVHC (04-Feb-2026)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
100pF
Suppression Class
X1 / Y1
Voltage Rating Y
400VAC
Capacitor Mounting
Through Hole
Product Range
DE1 Series
Operating Temperature Max
125°C
Capacitance Tolerance
± 10%
Voltage Rating X
440VAC
Capacitor Case / Package
Radial Leaded
Lead Spacing
10mm
Operating Temperature Min
-40°C