หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตBLM15PX221SN1D
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3471085RL
เทปตัด3471085
Product RangeEMIFIL BLM15PX Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
35,866 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB22.10 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 10+ | THB2.210 |
| 100+ | THB1.550 |
| 500+ | THB1.190 |
| 2500+ | THB1.060 |
| 5000+ | THB0.822 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMURATA
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3471085RL
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Ferrite Bead Case / Package0402 [1005 Metric]
Impedance220ohm
DC Current Rating1.4A
DC Resistance Max0.1ohm
Impedance Tolerance± 25%
Product Length1mm
Product Width0.5mm
Product Height0.5mm
Ferrite MountingSMD
Operating Temperature Min-55°C
Operating Temperature Max125°C
Qualification-
SVHCNo SVHC (04-Feb-2026)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Ferrite Bead Case / Package
0402 [1005 Metric]
DC Current Rating
1.4A
DC Resistance Max
0.1ohm
Product Length
1mm
Product Height
0.5mm
Operating Temperature Min
-55°C
Qualification
Impedance
220ohm
Product Range
EMIFIL BLM15PX Series
Impedance Tolerance
± 25%
Product Width
0.5mm
Ferrite Mounting
SMD
Operating Temperature Max
125°C