หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตSMBJ36CA
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2675335RL
เทปตัด2675335
Product RangeSMBJ
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
7,617 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB32.10 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 5+ | THB6.420 |
| 50+ | THB5.230 |
| 100+ | THB4.660 |
| 500+ | THB4.080 |
| 1500+ | THB3.520 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2675335RL
Product RangeSMBJ
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
TVS PolarityBidirectional
Reverse Standoff Voltage36V
Clamping Voltage Max58.1V
Diode Case StyleDO-214AA (SMB)
No. of Pins2Pins
Minimum Breakdown Voltage40V
Maximum Breakdown Voltage44.2V
Peak Pulse Power Dissipation600W
Operating Temperature Max150°C
Diode MountingSurface Mount
Qualification-
SVHCLead (25-Jun-2025)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- Multicomp Pro products are rated 4.6 out of 5 stars
- 12 month limited warranty *view Terms & Conditions for details
- 96% of customers would recommend to a friend
คำเตือน
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Product Range
SMBJ
Reverse Standoff Voltage
36V
Diode Case Style
DO-214AA (SMB)
Minimum Breakdown Voltage
40V
Peak Pulse Power Dissipation
600W
Diode Mounting
Surface Mount
SVHC
Lead (25-Jun-2025)
TVS Polarity
Bidirectional
Clamping Voltage Max
58.1V
No. of Pins
2Pins
Maximum Breakdown Voltage
44.2V
Operating Temperature Max
150°C