หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMPM50-23B12
รหัสสินค้า3974228
Product RangeMPM
เป็นที่รู้จักกันในชื่อ5051259271364
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
44 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
มีจนกว่าของจะหมด
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB669.980 |
| 5+ | THB646.250 |
| 10+ | THB628.240 |
| 25+ | THB599.690 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB669.98
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
Product RangeMPM
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Power Supply ApplicationsITE & Household
No. of Outputs1Outputs
Output Power Max50.4W
Output Voltage - Output 112VDC
Output Current - Output 14.2A
Output Voltage - Output 2-
Output Current - Output 2-
Output Voltage - Output 3-
Output Current - Output 3-
Output Voltage - Output 4-
Current, Output 4-
Input Voltage VAC85V AC to 305V AC
Power Supply Output TypeAdjustable, Fixed
SVHCTo Be Advised
ตัวเลือกสำหรับ MPM50-23B12
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
การใช้งาน
Power Supplies, Electronics, Utilities, Instrumentation, Electronics Design, Industrial
บันทึก
Standards: EN60335-1, EN61558-1
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Power Supply Applications
ITE & Household
Output Power Max
50.4W
Output Current - Output 1
4.2A
Output Current - Output 2
Output Current - Output 3
Current, Output 4
Power Supply Output Type
Adjustable, Fixed
SVHC
To Be Advised
No. of Outputs
1Outputs
Output Voltage - Output 1
12VDC
Output Voltage - Output 2
Output Voltage - Output 3
Output Voltage - Output 4
Input Voltage VAC
85V AC to 305V AC