หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMP-FFCA10141522A
รหัสสินค้า3385335
Product RangeMP-FFC-1.0
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
157 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
157 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB12.780 |
| 10+ | THB10.010 |
| 50+ | THB8.690 |
| 150+ | THB7.270 |
| 500+ | THB6.740 |
| 1000+ | THB6.240 |
หลายรายการ: 1
THB12.78
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
Product RangeMP-FFC-1.0
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
No. of Cores14Core
Pitch Spacing1mm
Contact OrientationSame Sided Contacts
Cable Length - Imperial6"
Cable Length - Metric152mm
No. of Cores
14Core
Cable Length - Metric
152mm
Pitch Spacing
1mm
Cable Length - Imperial
6"