หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMP-FFCA10042003B
รหัสสินค้า3385299
Product RangeMP-FFC-1.0
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
968 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
968 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB12.520 |
| 10+ | THB10.730 |
| 50+ | THB9.450 |
| 150+ | THB8.130 |
| 500+ | THB7.530 |
| 1000+ | THB6.800 |
หลายรายการ: 1
THB12.52
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
Product RangeMP-FFC-1.0
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
No. of Cores4Core
Pitch Spacing1mm
Contact OrientationOpposite Sided Contacts
Cable Length - Imperial7.9"
Cable Length - Metric200mm
No. of Cores
4Core
Contact Orientation
Opposite Sided Contacts
Cable Length - Metric
200mm
Product Range
MP-FFC-1.0
Pitch Spacing
1mm
Cable Length - Imperial
7.9"