หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMP-FFCA05322002B
รหัสสินค้า3385254
Product RangeMP-FFC-0.5
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
266 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
266 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB17.980 |
| 10+ | THB14.690 |
| 50+ | THB13.940 |
| 150+ | THB13.240 |
| 500+ | THB12.580 |
| 1000+ | THB12.360 |
หลายรายการ: 1
THB17.98
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
Product RangeMP-FFC-0.5
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
No. of Cores32Core
Pitch Spacing0.5mm
Contact OrientationOpposite Sided Contacts
Cable Length - Imperial7.9"
Cable Length - Metric200mm
No. of Cores
32Core
Contact Orientation
Opposite Sided Contacts
Cable Length - Metric
200mm
Product Range
MP-FFC-0.5
Pitch Spacing
0.5mm
Cable Length - Imperial
7.9"