หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMP-FFCA05082002B
รหัสสินค้า3385172
Product RangeMP-FFC-0.5
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
328 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
328 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB107.510 |
| 10+ | THB81.150 |
| 50+ | THB64.450 |
| 150+ | THB53.910 |
| 500+ | THB46.440 |
| 1000+ | THB40.560 |
หลายรายการ: 1
THB107.51
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
Product RangeMP-FFC-0.5
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
No. of Cores8Core
Pitch Spacing0.5mm
Contact OrientationOpposite Sided Contacts
Cable Length - Imperial7.9"
Cable Length - Metric200mm
No. of Cores
8Core
Contact Orientation
Opposite Sided Contacts
Cable Length - Metric
200mm
Product Range
MP-FFC-0.5
Pitch Spacing
0.5mm
Cable Length - Imperial
7.9"